บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามหน่อยครับ  (อ่าน 2749 ครั้ง)

apelido

• บุคคลทั่วไป
สอบถามหน่อยครับ
« เมื่อ: กันยายน 03, 2009, 05:09:07 pm »
จะ config ยังไงจะทำ proxy ไว้ใช้งานแค่คนเดียวครับ โดยที่ ip ของเราเปลี่ยนไปเลื่อยๆบน linux ครับ รบกวนทีครับ

3fc1b8

Re: สอบถามหน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ธันวาคม 26, 2009, 11:06:02 am »
...
...................ขอบคุณนะ.....................................................................
............ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ............................................................
........ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ..........................................................
.....ขอบคุณนะ...............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ...............
...ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ..............ขอบคุณนะ......ขอบคุณนะ......
..ขอบคุณนะ......................ขอบคุณนะ........ขอบคุณนะ............ขอบคุณนะ.....
.ขอบคุณนะ........................ขอบคุณนะ.....ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ......
ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ...ขอบคุณนะ...........ขอบคุณนะ..........
.ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณะ..................
..ขอบคุณนะ.........................ขอบคุณนะ..................ขอบคุณนะ.................
...ขอบคุณนะ...............................................ขอบคุณนะ.........................
…...ขอบคุณนะ.............................................ขอบคุณนะ.........................
.........ขอบคุณนะ...................................ขอบคุณนะ...............................
............ขอบคุณนะ...........................ขอบคุณนะ....................................
................ขอบคุณนะ....................ขอบคุณนะ.......................................
..................ขอบคุณนะ.............ขอบคุณนะ............................................
......................ขอบคุณนะ.........ขอบคุณนะ............................................
.......................ขอบคุณนะ…...ขอบคุณนะ...............................................
................................ขอบคุณนะ........................................................
...ขอบคุณสำหรับข้อมูลดีๆ ที่มีให้แก่กัน

logon

« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 25, 2010, 07:49:41 am »
Proxies are some time using for some wrong purposes ence certification

ออฟไลน์ spyteen

• มือใหม่
  • *
    • SYTES
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: มีนาคม 28, 2010, 04:57:30 am »
รอฟังคำตอบเหมือนกันครับ :008:
Signature cleanned by Admin