เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามพี่ๆเรื่องการตั้งราคาhandycafeครับ  (อ่าน 3605 ครั้ง)

ออฟไลน์ songkran1224

• นักเรียนประถม
ถ้าเราจะตั้งราคาเป็นชั่วโมงแรก15บาทชั่วโมงต่อไป10บาทเราต้องกำหนดราคายังไงครับผม
Signature cleanned by Admin

netitorn

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนถามพี่ๆเรื่องการตั้งราคาhandycafeครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 19, 2009, 12:22:46 am »
กำหนด เป็นเหมือน packet ไปเลยครับ ใส่ เวลา แล้วใส่ ราคาแล้วก็ add เข้าไป แต่ถ้าทำสมาชิก ผมไม่แน่ใจเพราะ ร้านผม 10 บาทเวลาลงใน หน้าสมาชิกมันก็จะคิดให้เองอัตโนมัติเลยครับ แล้วมันจะ link ไปที่ packet ที่เราตั้งใว้ใส่เวลา หรือใส่เงินก็ได้มันจะคำนวน packet ให้เองครับลองดู ของผมจับทำสมาชิกหมด อิอิ ง่ายดีครับ