เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แจกeset smart security 32bit/64bit ไทยและตัวแครก  (อ่าน 7835 ครั้ง)

ออฟไลน์ picop

• นักเรียนมัธยม
แจกeset smart security 32bit/64bit ไทยและตัวแครก
« เมื่อ: ตุลาคม 11, 2010, 07:22:57 pm »
แจกeset smart security 32bit/64bit ไทยและตัวแครก

ดาวโหลด เวอร์ชั่น 32 BIT

ดาวโหลด เวอร์ชั่น 64 BIT

ส่วนนี้ แครกทำให้ไม่หมดอายุครับ ตลอดกาลครับ

ก่อนอื่นโหลดCrackตัวนี้ไปก่อนครับ

ขั้นตอนการติดตั้ง Crack ครับ

ผมขอแนะนำให้ถอนการติดตั้ง Nod32 V.4 ที่คุณได้ติดตั้งอยู่ก่อนแล้วออกเลยนะครับ
รวมถึง Crack ตัวอื่นๆที่ใช้หา Username & Password ของ Nod32 V.4 ด้วยครับ
ก่อนที่คุณจะถอนโปรแกรมตัวเก่าออกให้คุณ Download ตัวติดตั้งโปรแกรม Nod32 V.4
มาไว้ก่อนนะครับ เพราะที่ผมเอามาแนะนำนี้มีแต่ Crack นะครับไม่มีตัวโปรแกรม Antivirus
ซึ่งตัวโปรแกรมก็มีแจกกันอยู่ทั่วไป สนใจตัวไหนก็ Download กันไปแล้วแต่คุณจะเลือกครับ
Crack ตัวที่ผมเอามาแนะนำนี้สามารถใช้ได้ทั้ง NOD32 Antivirus 4 และ
Smart Security 4 ครับ (ใช้ได้ทั้ง Home Edition และ Business Edition ด้วยครับ
ซึ่งผมได้ทดสอบมาทั้ง 4 แบบแล้วสามารถใช้งานได้จริงครับ)

หลังจากที่คุณได้ติดตั้งโปรแกรมใหม่ แล้วก็เปิดหน้าต่างโปรแกรม กด key [F5]
เลือก Antivirus and Antispyware(1) unlock Enble Self-defense
(เอาเครื่องหมายถูกออก)(2) คลิ๊ก OK(3) คลิ๊ก OK(4) แล้วปิดหน้าต่างโปรแกรม
เสร็จแล้วก็ Restart เครื่องครับ

หลังจากที่เครื่องเปิดขึ้นมาแล้ว ให้รอจนกว่าที่ Icon ลูกตาที่ system tray หยุดหมุนก่อนนะครับ
แล้วเปิดโปรแกรม Crack(5) คลิ๊ก LOCK(6) คลิ๊ก OK(7) คลิ๊ก EXIT(8.)

แล้วทำการ update ฐานข้อมูลไวรัสครับ(บางครั้งโปรแกรมอาจจะ update ให้อัตโนมัตเลยครับ)

ดูที่ Protection status คุณจะเห็นข้อความ "Remaining Trial Period : 0 days"
(วันทดลองใช้งานเหลือ 0 วัน)**บางครั้งอาจจะเห็นเป็น 30 วันนะครับ**

แล้วเปิดโปรแกรม Crack(9) คลิ๊ก UNLOCK(10)คลิ๊ก LOCK(11) คลิ๊ก EXIT(12)

กด key [F5] เลือก Antivirus and Antispyware(13) lock Enble Self-defense
(ติ๊กเครื่องหมายถูก)(14)คลิ๊ก OK(15) คลิ๊ก OK(16) แล้วปิดหน้าต่างโปรแกรม
เสร็จแล้วก็ Restart เครื่องอีกครั้งครับ

ที่ splash-scren และ balloon และบริเวณ system tray คุณจะเห็นข้อความ "Locked/open ESET for status."

ดูที่ Protection status คุณจะเห็นข้อความ "Remaining Trial Period : 31 days"
(วันทดลองใช้งานเหลือ 31 วัน)

Click the image to open in full size.
แล้วก็จะเป็น 31 วันตลอดไปครับ จบขั้นตอนการติดตั้ง Crack แค่ตรงนี้ครับ