เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: IPCOP ลงแบบการ์ดแลน ใบเดียวได้หรือป่าวครับ แนะนำหน่อย ระบบเก่าผมเป็นแบบนี้ครับ  (อ่าน 3018 ครั้ง)

ออฟไลน์ kangyut

• มือใหม่
  • *
ตอนนี้ใช้งาน isa อยู่ครับ
client --> isa server ( Lan ใบเดียว ) upstream server ไป router สาขาแม่ --> router สาขาแม่

อยากทราบว่า ipcop ตั้งค่าแบบนี้ได้หรือป่าวครับ

1. ถ้าได้ตามรูปต้องเลือกเป็นแบบไหนครับ ?
2. มี proxy ตัวไหนทำได้บ้างครับ แนะนำด้วยครับ เสียตังค์ก็ได้ครับ ?
3. ที่ไหนเปิดสอน ipcop เสาร์ อาทิตย์ บ้างครับ ?

Signature cleanned by Admin