เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอทราบวิธีแก้เมล์ถูกบล็อคได้ไหมครับ  (อ่าน 1793 ครั้ง)

ออฟไลน์ Macgyer

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอทราบวิธีแก้เมล์ถูกบล็อคได้ไหมครับ
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 06:48:15 am »
เพื่อนๆคนไหนพอจะมีวิธีแก้ไขเมล์ถูกบล๊อบบ้างครับผมใช้ hotmail.comเป็นเมล์ใช้ติดต่องานอยู่ครับ :076:ขอบคุณล่วงหน้าครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ one1

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
Re: ขอทราบวิธีแก้เมล์ถูกบล็อคได้ไหมครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 09:35:15 am »
  ถ้าของ hotmail เข้าไปที่ ตัวเลือก>ตัวเลือกเพิ่มเติม>ที่หัวข้อป้องกันอีเมลขยะ เลือกข้อผู็ส่งที่ปลอดภัยและถูกบล็ฮก>เลือกข้อผูส่งที่ถูกบล็อก>ในกรอบที่มีรายชื่อที่ถูกบล็อก เลือกแล้ว กด -ลบออกจากรายการ  เมลที่เราบล็อกจะส่งได้เหมือนเดิม
Signature cleanned by Admin