เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านไหน เข้า เกมส์ ฟรีสไตร์ ไม่ได้ บ้างไหม ครับ  (อ่าน 2486 ครั้ง)

ออฟไลน์ trech2499

• มือใหม่
  • *
 :044: ร้านของผม เข้าเกมส์ฟรี สไตร์ไม่ได้ หาทางแก้หลายทางแล้ว 

ออฟไลน์ TaKong

• นักเรียนมัธยม
Re: มีร้านไหน เข้า เกมส์ ฟรีสไตร์ ไม่ได้ บ้างไหม ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 20, 2011, 07:57:07 pm »
ร้านผมก็เป็น ลองแล้ว เป็นที่วินโดว์ ตอนลงครั้งแรกใช้ของ ถ. แล้วมาลงทะเบียนไลเซ่นทับ แต่มันคงเพี้ยนๆ ต้องลงใหม่หมด..ลองแล้ว หาย..แต่ตอนนี้ไม่ลงมันแล้ว เพราะมีปัญหามาเป็นปีแล้ว ลูกค้าไปเล่นเกมส์อื่นหมดแล้ว
Signature cleanned by Admin