เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ตอนนี้ยังมีอยู่มั้ยครับ??  (อ่าน 2657 ครั้ง)

ออฟไลน์ แมลงเม่าเหงาใจ

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
  • ร้าน Pc.Com [ Pc.Computer Internet & Games ]
ตอนนี้ยังมีอยู่มั้ยครับ??
« เมื่อ: พฤศจิกายน 10, 2011, 06:29:49 am »
ตอนนี่ยังมีที่พอจะให้ผมโหลดหรือเป็นเจ้าของ ClarkConnect 4.3 บ้างมั้ยครับ ผมหาโหลดไม่ได้เลยอะ ผมต้องการจะเอาไปทำโปรเจคจบนะครับ วานผู้ใจดีบอกหน่อยได้มั้ย ขอบคุณมากๆครับ

จะใช่ClearOS ก็ยังไม่อยากลอง เพราะมีคู่มือที่ซื้อมาอยู่
Signature cleanned by Admin