เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้ Hanycafe แล้วเปิดเวบแรกเปลี่ยนทุกที  (อ่าน 2649 ครั้ง)

ออฟไลน์ takachi

• ปี 1 เทอม 2
ใช้ Hanycafe แล้วเปิดเวบแรกเปลี่ยนทุกที
« เมื่อ: พฤศจิกายน 28, 2011, 11:58:04 am »
ผมใช้ HandyCafe V.3 มีปัญหาก็คือเวลาที่เราเปิด IE ขี้นมาจะกลายเป็นหน้าเวบเปล่าทุกครั้งทั้งๆที่ได้เชตหน้าแรกให้เป็นหน้าของ Google แล้วแต่ก็มีปัญหาเวลาเรารีสตาร์ทคอมใหม่ อยากทราบว่าต้องทำยังไงครับ ผมอยากล๊อกให้เป็นกูเกิ้ิลไม่อยากให้เปลี่ยน ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin