เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: แนะนำ 4 เว็บไซต์ สำหรับ แปลงไฟล์ pdf เป็น word ภาษาไทย แบบฟรีๆ  (อ่าน 3612 ครั้ง)

ออฟไลน์ navindavintage

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
หาโปรแกรมสำหรับ แปลงไฟล์ pdf ภาษาไทย ให้เป็น word แบบฟรีๆ ที่สามารถใช้งานได้จริงๆ
ยากเหลือเกิน เพราะส่วนใหญ่ จะติดปัญหา เรื่อง ฟอนต์ ภาษาไทย

เมื่อแปลงไฟล์ pdf ออกมาแล้ว กลับได้แต่ภาษาต่างดาว บน เอกสาร word

แนะนำ ให้นำ ไฟล์ pdf ไปแปลงให้เป็น word ผ่าน เว็บไซต์ เหล่านี้ดูครับ

เข้าไปดูรายละเอียดได้ที่นี่ แปลงไฟล์ pdf เป็น word ภาษาไทย

ออฟไลน์ coremartell

• มือใหม่
  • *
ขอบคุณมากครับ
สนใจลงประกาศรับสมัครงาน >>ลงประกาศรับสมัครงาน<<คลิก
กำลังหางานหรือสมัครงาน >>หางาน สมัครงาน << คลิก

ออฟไลน์ osaii

• มือใหม่
  • *
ขอบคุณครับผม กำลังหาอยู่พอดี