เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: 10 เรื่องที่คุณต้องทำ ก่อนเริ่มต้นใช้งาน iPhone 5 ครับ  (อ่าน 1222 ครั้ง)

ออฟไลน์ navindavintage

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
มีบทความดีมาแนะนำให้อ่านกันครับ

เป็น 10 สิ่งที่คุณจำเป็นต้องทำ หรือต้องตั้งค่าให้กับ iPhone 5 หลังจากซื้อมาใหม่ๆ ครับ
ไม่ว่าจะเป็นการ update เครื่อง, ตั้งค่า iCloud, ตั้งค่า Find my iPhone, ตั้งค่าการ backup ข้อมูล ฯลฯ

เข้าไปอ่านข้อความได้ที่นี่ครับ

10 เรื่องที่คุณต้องทำ ก่อนเริ่มต้นใช้งาน iPhone 5

ออฟไลน์ bitthailand2012

• ºéÒ¹¨Ñ´ÊÃÃàªÕ§ãËÁè: ÊÁËÇѧÍÔ¹·Òǹì
  • ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
    • ºéÒ¹¨Ñ´ÊÃÃàªÕ§ãËÁè ËÁÙèºéÒ¹¨Ñ´ÊÃÃÊÁËÇѧÍÔ¹·Òǹì
Re: 10 เรื่องที่คุณต้องทำ ก่อนเริ่มต้นใช้งาน iPhone 5 ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2013, 06:11:45 am »
เจ๋งอ่ะ