บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: CafeThai Pro.2.1.0.0 โปรแกรมคิดเงินร้านเน็ต + วิธีติดตั้ง + ภาษาไทย + ฟรี  (อ่าน 1040 ครั้ง)

ออฟไลน์ Tummy33

• นักเรียนมัธยม
สำหรับท่านที่ต้องการนะครับ

เหตุผล1 คือ เห็นหลายท่านอยากได้ตัวติดตั้ง เพื่อที่จะติดตั้งเองเวลามีปัญหา แต่ทีมงานมันงก ไม่รู้จะกั๊กเก็บไว้ทำพระแสงอะไร เลย จัดมาแจก

เหตุผล2 คือ เพื่อท่านที่อยากลองเล่นๆ ว่ามันดีหรือห่วยแตกขนาดไหน 10ปากว่าไม่เท่าตาเห็นครับ ลองดูเองเลย

เหตุผล3 คือ พวกมัน(ทีมงาน) จะต้องรีโมท มาลงโปรแกรมหรือมาแก้ไขโปรแกรมที่เครื่องเรา โคตรเกลียดเลย

และผมก็ไม่ได้มาอวย cafethai แต่อย่างใด โปรดเข้าใจตรงกัน ตามเหตุผล 3 ข้อข้างบนนะครับ

ท่านใดที่ไม่ต้องการ และ เกลียดชื่อนี้ โปรดหยุดตรงนี้และออกจากกระทู้นี้ทันที

วิธีลงคร่าวๆนะครับ

Cafe Thai Pro 2.1.0.0.rar - 102.71 MB

ออฟไลน์ compacta

• ปี 1 เทอม 2
ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ saktaiwan13

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ขอบคุณครับ
Signature cleanned by Admin