บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนขอโปรแกรม undo card หน่อยครับ  (อ่าน 4188 ครั้ง)

ออฟไลน์ riwgil

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
รบกวนขอโปรแกรม undo card หน่อยครับ
« เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 02:57:17 am »
คือว่าลิงค์ที่มีในเว็บนี้ส่วนใหญ่ก็ค่อนข้างเสียไปมากแล้วคับ :041-1:
คือผมอยากได้ deepfreeze demo full ของ พี่บอม แต่ว่าลิงค์มันเสียไปแล้วคับ
ถ้าไม่ได้ก็ขอเป็น win rollback full จะได้ไหมครับ
ผมลองใช้ hdguard แล้วมันไม่ถูกใจอ่ะครับ เหมือนมันจะรองรับพื้นที่ swap file ได้แค่ 2gb แปปเดียวก็เต็มแล้วอ่ะครับ
แล้วไม่ทราบว่า deepfreeze กับ winrollback อันไหนใช้ดีกว่ากันน่ะครับ
 รบกวนทุกท่านด้วยนะครับบ..  :042:
Signature cleanned by Admin

CoOliO

• บุคคลทั่วไป
Re: รบกวนขอโปรแกรม undo card หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 03:24:50 am »
ผมใช้ HDD Guard อยู่นะครับ ก็ไม่มีปัญหาอะไรนินา

ออฟไลน์ riwgil

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
Re: รบกวนขอโปรแกรม undo card หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: มีนาคม 06, 2009, 03:36:51 am »
ผมใช้ HDD Guard อยู่นะครับ ก็ไม่มีปัญหาอะไรนินา
หรอคับ สงสัยผมจะใช้ไม่เป็น ล่าสุดผมได้ตัว enterprize อะไรสักอย่างมาแล้วคับ ไม่ทราบว่าตัวนี้ต้อง crack เพิ่มหรือเปล่าครับ หรือสามาถใช้ได้เลย  :024:
Signature cleanned by Admin