บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอตัว SquidNT ที่จำกัดแบนวิชได้ หน่อยครับ  (อ่าน 3402 ครั้ง)

ออฟไลน์ Hey_CJ

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ขอตัว SquidNT ที่จำกัดแบนวิชได้ หน่อยครับ
« เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2007, 02:39:27 pm »
Squid 2.5 Stable 12 SiamcafeEdtion ( โปรแกรมแก้ไขเนตไทยโคตรช้า 3 ) คลอดแว้วววววว  <<<< ตัวนี้ลิงค์เสียแล้วอะครับ

เวอรชั่นอื่นๆ ผมลองโหลดมาติดตั้งแล้วแต่ ไม่เห็น ออฟชั่น ของการจำกัดแบชวินอะ

ยังไงขอตัว Squid 2.5 Stable 12 SiamcafeEdtion หรือตัวที่จำกัดแบนวิชได้อะ
Signature cleanned by Admin

• **
Re: ขอตัว SquidNT ที่จำกัดแบนวิชได้ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2007, 06:28:56 pm »
ดันๆ
ใครก้อได้ เอาตัว Squid 2.5 Stable 12  มาให้ผมโหลดหน่อยครับ  ::)

ออฟไลน์ Killer-G

• มหาลัยรัฐบาล
Re: ขอตัว SquidNT ที่จำกัดแบนวิชได้ หน่อยครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2007, 06:39:49 pm »
เครื่องผมใช้ตัวนี้ครับ แบบออโต้

http://www.uploadtoday.com/download/?da965a891fff1bf305fde65ec974f912

ส่วนจะเซ็ตอย่างอื่นก็ไปหาเอาในกระทู้นะครับ

ออฟไลน์ klouywan

• ¤¹´ÍÂ
  • นักเรียนมัธยม
  • ¤ÃÙä·ÂËÑÇ㨴ͷ¤ÍÁ
    • àÇçºÁÒÊàµÍÃì¡Ôê¡¡êÍ¡
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2007, 06:53:17 pm »
ขอดูดบ้างครับ ขอบคุงครับ

ออฟไลน์ Lamborghini``

• อดีตมีไว้ให้เราคิดถึง แต่..ไม่ได้มีไว้ให้เราเดินย้อนกลับไป
  • สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ผมเป็นคนเดินช้า แต่ผมไม่เคยเดินถอยหลัง
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2007, 08:06:57 pm »
มันแก้ได้หรอครับ เท่าที่ผ่านมาผมยังไม่เคนใช้โปรแกรมช่วยเร่งเน็ตเลย ;)

• **
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 25, 2007, 08:29:25 pm »
ขอบคุณ Killer-G  มาก แต่...
ผมต้องการ Delay pool ตัวที่ท่านให้มามันไม่มี
เห็นเค้าว่า ถ้าอยากใช้ ต้องโหลดตัวเสริมมา แล้วไงต่อหว่า  ???     :laugh: