เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำอย่างไรให้ Warcraft ในร้าน join กันได้ครับ  (อ่าน 4239 ครั้ง)

sevensunday

• บุคคลทั่วไป
ทำอย่างไรให้ Warcraft ในร้าน join กันได้ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2007, 02:21:06 am »
        พี่ๆ ช่วยหน่อยครับ ผมใช้ Winroute Firewall 6.2 ตอนนี้ผมทำให้ทุกเครื่องสามารถ create ได้หมดแล้วโดยวิธีการทำ port mapping แต่ ว่าถ้าเครื่องที่เป็นตัว แชร์ ที่มี Winroute Create เครื่องลูกทุกเครื่องสามารถ Join ได้ครับ แต่ถ้าเครื่องลูกในร้าน Create เครื่องอื่นในร้าน ร่วมถึงเครื่อง Server แชร์ ก็ไม่สามารถ Join ได้ครับ เพื่อนๆ พี่คนไหนทราบสาเหตุ และวิธีการแก้ไขช่วยตอบทีนะครับ :'

pp4324100028

Re: ทำอย่างไรให้ Warcraft ในร้าน join กันได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2007, 02:30:23 am »
แนะนำซื้อโมเดมใหม่ ประมาณ 3000ก่าๆ ในเวปwww.thaicybergame.com ทำง่ายใช้ได้จิง ครีได้ 30 เครื่อง จอยในร้านได้ครับ(อยู่หน้าแรกเลย)

DrackulaX

Re: ทำอย่างไรให้ Warcraft ในร้าน join กันได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 16, 2007, 03:15:04 am »
ปิด Fire wallเวลาเล่นคับงับ ลองดูผมพึงทําได้*-*อิอิ

tonnaja

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 26, 2007, 12:14:23 pm »
ตัว Zoomo ก็ใช้งานง่ายครับ ขอผมใช้ IPCOP ทำ forward port เอา