เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: พอจะมีวิธี ดึงเนตไหมคับ  (อ่าน 4082 ครั้ง)

tabank

• บุคคลทั่วไป
พอจะมีวิธี ดึงเนตไหมคับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 22, 2007, 04:32:17 pm »
คือ เนตที่หอ ที่ผมอยู่ เจ้าของหอ เขาขอเนตไว้ 512 เอง แล้วเปิดให้คนใช้ เป็น 10 คนเลย แล้ว
เวลาเราจะเล่น เกมส์ หรือ เล่นเนต จะช้ามาก เรียกว่าเล่นไม่ได้เลย อยากจะถามว่า พอจะมีวิธี หรือโปรแกรม
ที่จะทำให้เราดึงเนต จากคนอื่น ที่เล่นอยู่ไหม จะได้พอเล่นได้ อีกอย่าง ถ้า เจ้าของหอ ไม่ให้ขอเบอร์
เราจะพอมีทาง ขอเนต หรือ ใช้เนตอะไรที่ไม่ต้องใช้เบอร์ไหมคับ

tabank

• บุคคลทั่วไป
Re: พอจะมีวิธี ดึงเนตไหมคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 25, 2007, 10:11:28 am »
ขุดๆ ไม่มีคนตอบ