เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอถาม Config Squid  (อ่าน 3418 ครั้ง)

khunton

• บุคคลทั่วไป
ขอถาม Config Squid
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 07:23:57 am »
ผมได้ติดตั้ง Squid Set Proxy ตามปกติแล้ว ออกอินเอตร์เน็ตได้  แต่ไม่เข้าใจเวลาจะเข้า Log in เข้าไปใช้ Internal mail ของ สำนักงาน มันต้องให้ผ่าน proxy Internet ทูกทีเลย
งง :laugh: วอนกูรูช่วยตอบหน่อยครับ
ปล.ผมใช้ Squid Stable 2.5 for nt ตัวใหม่ค้าบ