บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ถามผู้รู้ ฟังเพลงจากเว็บ hunsa ไม่ได้ค่ะ  (อ่าน 2328 ครั้ง)

morndd

• บุคคลทั่วไป
ฟังเพลงจากเว็บ hunsa ไม่ได้ค่ะ ใช้ ie7 winmedia11
ขึ้น add-on windowmedia player extension from microsoft corporation if you trust the website and the  ประมาณนี้ค่ะ พอกดบนแถบก็ไม่มีไรเกิดขึ้น
ช่วยด้วย..ค่ะ...เป็นเฉพาะ hunsa

morndd

Re: ถามผู้รู้ ฟังเพลงจากเว็บ hunsa ไม่ได้ค่ะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 03:33:09 am »
ไม่มีคนตอบเลยนะ...

ออฟไลน์ kelmos

• นักเรียนมัธยม
Re: ถามผู้รู้ ฟังเพลงจากเว็บ hunsa ไม่ได้ค่ะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: สิงหาคม 19, 2007, 06:24:11 am »
ลองหาดูแถบด้านล่างซ้ายก่องสิ  เคยเห็นแว่บๆ ว่าทำยังไงให้ฟังได้อ่ะ
Signature cleanned by Admin

morndd

« ตอบกลับ #3 เมื่อ: สิงหาคม 27, 2007, 10:38:03 am »
โหลดมาลงใหม่แล้วก็ยังไม่ได้