เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มีร้านเน็ตร้านๆอื่นโดนแบบผมบ้างไหมแบบว่ามีจดหมายแจ้งว่าคุณใช้ผิดประเภทนะครับ  (อ่าน 3511 ครั้ง)

ต้น

• บุคคลทั่วไป
มีร้านเน็ตร้านๆอื่นโดนแบบผมบ้างไหมแบบว่ามีจดหมายแจ้งว่าคุณใช้ผิดประเภทนะครับ
คือผมใช้แบบhome เขาส่งจดหมายมาบอกให้เปลี่ยนเป็นแบบcafeที่ราคาแพงกว่า
แล้วจะโดนย้อนหลังไหมเนี่ย

ออฟไลน์ up_to_benz

• นักเรียนมัธยม
ม่ายเห็นเข้าใจเลย พูดถึง windows หรือเปล่า ถ้าเป็นอย่างว่า ก็ม่ายต้องกลัวคับ มันไม่มีหรอกคับ windows cafe edition นะคับ
Signature cleanned by Admin

relaxearn

เขาหมายถึงแพคเก็จอินเตอร์เนตน่ะค่ะ อืมลองตรวจสอบดูให้ดีนะคะว่า เป็น จดหมายที่มาจาก isp ที่คุณใช้จริงๆ หรือไม่
เดี๋ยวนี้อะไรๆ ก็ไว้ใจไม่ค่อยได้น่ะค่ะ แต่ถ้าตรวจดูแล้วจริงก็คงจะต้องไปเปลี่ยนให้ถูกต้องตามที่เขาว่ามาค่ะ ส่วนคิดย้อนหลัง
คิดว่าไม่น่าจะคิดนะคะ ถ้าเราเปลี่ยนตามที่เขาส่งคำเตือนมา ได้ความคืบหน้ายังไงมาโพสบอกกันด้วยนะคะ

art_krab26

net ของ true  ผมก็มีปัญหาแบบนี้เหมืนกัน ติดต่อที่ อ.ไก่ ได้ครับ  [email protected] เขาช่วยคุณได้

tonnaja

ของผมไม่เคยโดนน้า แต่ที่รู้ๆว่าแบบ biz pack ก็ไม่เหงจะดีกว่าแบบโฮมเลย เคยใช้แล้วอ่า