เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: squid2.5stable12siamcafeedtion เครื่องลูกเข้าเนตไม่ได้ เกิดจากไฟลวอล  (อ่าน 1826 ครั้ง)

ออฟไลน์ jukth001

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ทำได้แล้วนะคับ  คนไหนที่ทำไม่ได้เหมือนผมอิอิ    ให้เซตวินโดวไฟวอล์เครื่องที่ ลง สวิดนะคับ   ไดยเข้าไปที่   controlpanal  >windowsfirewall  > Exceptions >AddPort >name ใส่Squid  Port number 8080

แค่นี้เองคับ เย้ๆๆ

แต่ปัญหายังไม่จบอิอิ   ผมติดตั้ง  squid2.5stable12siamcafeedtion  ไว้ที่เครื่องเก็บเงิน    ใช้โปรแกรม   CafeSuit   ทำให้อินเตอร์เนตช้า ต้องปิดโปรแกรมคิดเงินอิอิ    ทำไงดีคับ  ใครมีข้อมูลช่วยแชร์กันหน่อยนะคับ     
Signature cleanned by Admin