เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: [ -- แบบว่า หอพัก block โหลดบิท แต่เราอยากโหลด มีโปรแกรมทำให้โหลดได้บ้างรึป่าว  (อ่าน 5953 ครั้ง)

angelsmile9

• บุคคลทั่วไป
แบบว่า หอพัก block โหลดบิท แต่เราอยากโหลด มีโปรแกรมทำให้โหลดได้

บ้างรึป่าว

ใครมีก็รบกวน ด้วยนะครับ

รึว่าต้องแก้ยังไง

รบกวนหน่อยนะครับ

ขอบคุณมาก

nasalapao

สมัคร Colo ครับ ราคา ตามความจุ

angelsmile9

สมัคร web ไหนเหรอครับ

แล้วมันช่วย อาไรเราได้บ้าง

iampeepo

เพราะคนอย่างคุณนี่ละที่ชอบเอาเปรียบคนอื่นทั้งที่จ่ายเงินเท่ากันเขาblockก็ดีแล้วถูกแล้วยังจะหาทางเอาเปรียบคนอื่นอีกระอายใจบ้างเถอะคุณ ๛emoticon52: ๛emoticon52: ๛emoticon52: ๛emoticon52:

ออฟไลน์ hotgrizzly

• นักเรียนประถม
อืม ผมก็คิดตามคุณข้างบนนะ

ถ้าผมเป็นคนดูแลระบบหอพัก แล้วมีคนแหกระบบที่ผมล็อกเอาไว้

วิธีการต่อไปก็คงเป็นการออกกฎค่าปรับ หรือ ไล่ออก หากฝ่าฝืน
Signature cleanned by Admin

ws348

ถ้าไล่ออกคงขาดรายได้หลักไปครับ ต้องบีบ speed ให้เต่าๆหรือยกเลิกบริการไปเลยครับสำหรับลูกค้าประเภทนี้

peepong

ใช้ SquidNT 2.5  เป็นProxy แล้วใช้ Outlook Express เช็คเมล์ไม่ได้ครับ

angelsmile9

ผมก็แค่ๆถามๆ ไปงั้นแหล่ะคับ

พอดีว่าเพื่อน มันอยู่ แฟลต ตำรวจ ล้วเค้า ปล่อย แต่Wiress แต่มันบล๊อคไว้

เอาเป็นว่าทางที่ดี มีไรก็ใช้ไปละกัน ว่างั้นนะ

littlejeaw

๛emoticon236:
งืม.... อารายกัลเน้อ

wiworn

๛emoticon20: ย้ายหอเลยคับ เลือกเอาที่ที่เขายอมให้โหลดนะคับ ได้ผล 100% """ :D ... เขาบล๊อค แสดงว่าเขาไม่ให้ใช้ ... งี้แหละคับมานไม่ใช่ของเรา ทำใจซะ  ๛emoticon294:

tack77

อย่าว่าเอาเปรียบเลยครับ เขายังไม่ได้บอกเลยว่าอยู่หอไหน ผมเองก้อยากรุ้วิธีเหมือนกันครับ เพราะหอผม บลอกหมดทุกอย่าง แม้กระทั้ง upload ของเว็บ siamcafe ห้ามเล่นเน้ตหลังหกทุ่ม มันเกินไปครับ