หมวดหมู่แรก > Software News

สร้างแผ่น Start Disk + Start Ghost For All OS กันง่ายๆสไตล์ Siamcafe

(1/6) > >>

jasda2003:

หากคุณประสบปัญหาสร้างแผ่น Boot Win (Start Disk) บน Windows (OS) เราช่วยคุณได้ เพียงแค่คลิกๆ ก็ได้แผ่น
Start Disk ไส้ใช้งานได้แล้ว เรามาดูวิธีการใช้งานกันครับ  8)

ดับเบิ้ลคลิกไฟล์ที่ d/l มาใส่แผ่นเปล่า floppy disk (ไดร์ A) ลงไปแล้วคลิกที่ OK

ต่อจากนั้นให้คลิกที่ YES

รอมันทำงานจนครบ 100 % ก็จะได้แผ่น Start Disk พร้อมใช้งานแล้วครับท่าน  :-X

[ไฟล์แนบถูกลบโดยผู้ดำเนินการ]

jasda2003:
 :-X ;D :D :-* :(

jasda2003:
 ;) >:( :-[ :'( ::)

jasda2003:
 :o :-\ ??? ::) ;)

Xp Home ใหญ่หน่อยนะครับ แบ่งเป็น 3 ส่วน

jasda2003:
หาที่ไหนไม่ได้อีกแล้วนะครับ สำหรับนักสะสม รีบๆสูบ กันนะครับ  ;D

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version