บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: มีเกมส์ออนไลท์มาแนะนำให้เล่นค่ะ ลองโหลดเล่นดูนะค่ะ  (อ่าน 3542 ครั้ง)

matayo

• บุคคลทั่วไป
 :P+_+ Ran Blue Planet +_+ 20% อัพของดรอปในเกม*เยอะเวลง่าย* NEW!สกิล 300 ที่นี่ค่ะ                                 

ยินดีต้อนรับ เข้าสู่  Ran Blue Plannet  ค่ะ  มาเล่นกันเยอะๆๆนะค่ะ

**สุดมันกับค่าประสบการณ์ Lv1-250 20% อัพ Lv 251-300 10% อัพ**

087-081-0123   Gm ครีม เองค่ะ

Ran   Blue Planet   CoLo

>>>>>เวลาเกิดเซฟ 26/07/51 04. 15 น<<<<<
เราคือทางเลือกสำหรับคุณ Ran-Blue Plannet เหมาะสำหรับคนมีเวลาน้อย ทุกเพศ ทุกวัยไม่จำกัดที่ชอบเวลง่ายๆ พ้อยเเยะๆ และเงินมากมาย

*****   hxxp: ranblueplanet. hi5. com  *****
เข้าไปเม้มด้วยนะค่ะ Hi5 ของ Ran Blue Planet      เข้าไปให้กำลังใจหน่อยนะค่ะ

เวปสมัคร ID เปิด 24 ชม

hxxp: blueplanet. no-ip. biz/

สำหรับคนที่ไม่มี ตัวเกมอยู่แล้ว โหลดตัวเกมตัวเต็ม

hxxp: gameuplod. no-ip. org/Blueplanet/B … etfull. rar

สำหรับคนที่มี ตัวเกมEP3อยู่เเล้ว โหลดไฟล์นี้ไปวางในโฟเดอร์ตัวเกมก่อนเเล้วค่อยเเยกไฟล์นะค่ะ

hxxp: gameuplod. no-ip. org/Blueplanet/mini. exe       

* สุดมันกับค่าประสบการณ์ Lv1-250 20% อัพ Lv 251-300 10% อัพ
* สุดมันกับค่าสเตตัส 1 เวลได้ สเตตัส 10 พ้อย  สกิลพ้อยได้ 5

EXP * 8500
เงิน  * 10500

ระบบจุติคือ เวลครบ 300 ให้ออกเกม 1 นาที พอเข้าเกมใหม่Lv. จะรีกลับมาที่ 280 ทันที! ไม่จำกัดจำนวน 

Ran Blue Planet มี Gm คนเดียวนะค่ะ เซิฟนี้เปิดขึ้นมาสำหรับคนที่เบื่อเซิฟเก่าๆ ระบบเดิมๆ เปิดไปซักพัก เด็กเส้นเกิด เต็มไปหมดเซิฟนี้ไม่มีแน่นอนค่ะเพราะ Gm มีคนเดียวและจีเอมก้อไม่มีเพื่อนในเซิฟ ทุกคนในเซิฟจะมีความสำคัญเท่าเทียมกันหมดค่ะServer นี้เปิดด้วย ด้วยจีเอมเป็นคนชอบเกมแรน เปิดมาเพื่อให้ทุกคนที่รักเกมแรนเข้าเล่นด้วยกัน เซิฟไม่มีปิดไม่รี  เซิฟค่ะ

***มีระบบสำรองข้อมูล ประจำวันวันละ 1 ครั้ง และ Gm จะทำการสำรองข้อมูลด้วยตัวเองตลอดทั้งวัน ***

กฎเเละเงื่อนไขของเซฟเวอร์ กรุณาอ่านก่อน เล่นนะค่ะ

1. เซฟนี้จะไม่มีตัวละคร GM เพราะฉนั้น ระวังผู้แอบอ้างเป็น GM หรือใช้ตัวละครที่มีชื่อ GM. .  นำหน้าไปหลอกถาม ไอดี พาสเวิด หรือ หลอกขายไอเท็ม ทางเราจะไม่รับผิดชอบใดๆทั้งสิ้น
2.  GM ตัวจริง จะไม่ซิบ ไม่โข่ง ถาม ไอดี พาสเวิด หรือ หลอกขายไอเท็ม ทางเราจะประกาศ ตัวหนังสือ สีเเดงเท่านั้น
3.  ห้ามฟากเงินเข้า ล็อคเกอร์เกิน 2000m เพราะมันจะบัคถอนออกไม่ได้ แต่สามารถเก็บเงินในตัวละครได้ไม่จำกัด
4.  ทางเราไม่สนับสนุนให้มีการซื้อขายไอดีกัน เพราะฉนั้น ถ้าเกิดคุณคิดจะซื้อขายไอดีกันเเล้วเกิดการโกงกันขึ้นมา ทางทีมงานจะไม่รับผิดชอบ ใดๆทั้งสิ้น ทางที่ดี ควรเล่นเอง เก็บเวลเอง เเละ เก่งด้วยตัวเองนะค่ะ

เนื้อหาตัวเกม เเละ ระบบ

- อาวุธบอส ทาสต่างๆกว่า 40 ชนิดให้ดรอปจากมอน
- อาวุธ EP4ธาตุ แบบมีเรท เราปรับให้ดรอปจาก มนุษทดลอง เเละ ราฟาเอล เท่านั้น
- ชุด 207 217 เเบบมีเรท สามารถดรอปได้จาก ตึกEP3  ไปได้ด้วยการ ทำเควสเวล190
- ชุด 255 แบบมีเรทสามารถดรอปได้ จากแผนที่ โตเกียว ซึ่งสามารถไปได้ทาง ป้ายรถเมล์
- ชุด 207 217 รีE อาวุธ FunnY Ep4 ขายที่ตลาดปลอดภาษี

- 1.  คูณเยอะ ดรอปเยอะ เงินเยอะ ทุกอย่างมีดรอป
  - 2.  ปลดล็อค เลเวล 190 ให้ขึ้นง่ายเเล้วนะครับ
  - 3.  มีSkillถึง 297 ทุกอาชีพ พร้อมเเอฟเฟค สกิลใหม่ สวยงาม อลังการ
  - 4.  มี Lv.  สูงสุด 300 
- 5.  ปรับโครงสร้างสกิลใหม่หมด ถึงเลเวล 297 ทุกอาชีพ เเละ สามารถ อัพได้ถึง ขั้น 9
  - 6.  เพิ่มอาวุทบอสธาตุ กว่า 40 ชนิด
  - 7.  เข้า Map Ep 3 ได้ ด้วยเควส เวล 190   
  - 8. เสื้อบอล เเละ หน้ากากใหม่ มากมาย มีขายที่ ศูนย์การค้า
  - 9. ชุด 195-207-217-255 มีดรอปที่โตเกียวและEP3
  - 10. ระบบป้องกันไม่มีการบัคและป้ิองกันปั้มตัง สมบูรณ์ 100%
  - 11.  เสื้อบอล เเละ หน้ากากใหม่ มากมาย มีขายที่ ศูนย์การค้า
  - 12.  ตีมอนบางตัวเงินตก เป็น เเสน ถึง ล้านเลยค่ะ
  - 13. ระบบจุติคือ เวลครบ300 ให้ออกเกม 1 นาที พอเข้าเกมใหม่Lv. จะรีกลับมาที่280 ทันที!
  - 14. อาวุธ EP4 อาวุธ Funny ชุด 195-207-217 รีE ต่างหูเทพ แหวนเทพ มีขายใน NPC
  - 15. กิจกรรม ดีๆ มีสาระ สนุก เฮฮๅ เป็นกันเอง พลาดไม่ได้เด็ดขาด! อิอิ

ตีวอร์ อาทิตย์ละ 4 วัน คือ   

จันทร์    พุธ     เวลา  17. 00 - 18. 00 น.

ศุกร์      เสาร์   เวลา  17. 00 -18. 00 น.

***การเปลี่ยนพาส***
การเปลี่ยน Password สามารถทำเองได้ที่หน้าเว็บ ไม่เสียคาใช้จ่าย   

ยินดีต้อนรับ เข้าสู่  Ran Blue Plannet  ค่ะ  มาเล่นกันเยอะๆๆนะค่ะ