เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยตอบหน่อยค่ะเซียนทั้งหลาย  (อ่าน 1991 ครั้ง)

ออฟไลน์ ann24e

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ช่วยตอบหน่อยค่ะเซียนทั้งหลาย
« เมื่อ: พฤษภาคม 31, 2010, 12:27:53 pm »
ใช้โปรแกรม Handy Cafe อยู่ค่ะ แต่ทำมัยตรงช่องค่าใช้จ่ายมันขึ้น 0 ค่ะเวลาลูกค้าล๊อคอินเข้าเล่นอ่ะค่ะ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ kangtawan007

• นักเรียนประถม
Re: ช่วยตอบหน่อยค่ะเซียนทั้งหลาย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 01, 2010, 04:37:22 am »
ตั้งราคา ช.ม.ยังคับ ตั้งราคาก่อน แต่บางครั้งก็ดี บางครั้งก็ร้าย งงเหมือนกัน แต่มันอยู่ตรง ราคา นี่แหละ ลองเล่นๆดู
Signature cleanned by Admin