เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหา Certificate error  (อ่าน 5173 ครั้ง)

ออฟไลน์ sahabodee

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ปัญหา Certificate error
« เมื่อ: พฤศจิกายน 24, 2010, 06:29:57 am »
สวัสดีครับ
             ผมขอถามผู้รู้หน่อยครับว่า วิธีแก้ Certificate error ใน ie8 แก้ยังไงครับ
             ผมเข้าเกมส์ PB และ Auditio ไม่ได้ที่มีปัญหา

ผมทำตามเว็บไซด์แล้วก็ไม่ได้ (โดยปกติจะต้องคลิ๊ก Yes, มันข้ามไปขั้นตอน Securit Warning นี้ไป)

ช่วยทีครับ ปัญหานี้เป็นมาหลายเดือนแล้ว แก้ไม่ได้จริงๆ

ยังไงก็ขอคุณล่วงหน้าแล้วกัน
Signature cleanned by Admin