บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยครับ ถ้าจะต่ออายุ @cafe ของas ลดจำนวนเครื่องมันให้เราต่อไหม  (อ่าน 1620 ครั้ง)

ออฟไลน์ songpal

• นักเรียนมัธยม
รบกวนถามเพื่อนๆหน่อยครับ ถ้าจะต่ออายุ @cafe ของas ลดจำนวนเครื่องมันให้เราต่อไหม พอดีเคยทำไป 10 เครื่อง เปิดมาสักปี คนเล่นไม่ถึง สิบคนสักที เกมของ as ว่าจะเหลือสัก 7-8 เครื่อง เค้าบอกส่วนลดจะไม่ได้ แล้วต้องถ่ายรูปไปให้เซลล์พิจารณาด้วย แล้วเซลล์จะไปตรวที่ร้านด้วย เซลล์มันไปตรวจถึงที่ร้านเลยเหรอครับ ผมอยู่ในกทม ใครต่ออายุแบบลดจำนวนเครื่องช่วยบอกหน่อย ว่าต้องถ่ายรูปอย่างไรบ้างกี่ใบ แล้วเซลล์มาตรวจที่ร้านอย่างที่มันว่าจิงไหม รบกวนเพื่อนช่วยบอกด้วย ขอบคุณครับ  :pray:
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ karakorn

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
มันไม่ให้ลดหรอก..ถ้าเครื่องไม่ครบ10 มันบอกให้ถ่ายรูปด้านหน้าร้าน 1
และรูปให้เห็นภายในร้านทั้งหมดแล้วส่งไปให้มันทางอีเมล์หรือไปยื่นเอง
แล้วรอมันพิจารณาตอบกลับภายใน 3-5 วัน

ส่วนผมไม่ต่ออายุมันแล้วครับเกมส์มันคนเล่นน้อยไม่คุ้มหรอก..สู้เอาเงินไปทำโปรโมชั่นแจกเด็กดีกว่า

ออฟไลน์ TaKong

เขาจะพยายามให้มีขั้นต่ำ 10 เครื่องขึ้นไป  ลองทำตาม    คุณ   karakorn  แนะนำ  ขึ้นอยู่กับเซลล์    อย่ากังวลถ้าไม่ได้ต่อ...เอาเงินไปปรับปรุงระบบเครื่องดีกว่า :umm:

ออฟไลน์ superhybridge

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
มันจะเอาแต่ได้กับได้  ได้น้อยมันยังเรื่องแมกก็ไม่ต้องไปจ่ายมันเลย

เกมใหม่ออกมาเยอะแยะ

ไหนมันยังได้กีบ @CASHอีก จาเอาไรนักหนา

ออฟไลน์ suchat2003

• http://www.ruksanpatong.org
ให้ลดครับ  แต่เรื่องมากโครตๆ  หากเลยกำหนดก้ปรับเราอีก สรุปหากจะทำก็ต้องตั้งแต่ เนิ่นๆ  ก่อนที่จะหมดอายุ  ขั้นตอนก้ติดต่อฝ่ายขายก่อน   แล้วทางฝ่ายขายจะให้เซลล์ไปติดตามและตรวจสอบ  หากกรณีในร้านมี  10 เครื่อง  แล้วจะลงต่อแค่  5 เครื่อง  ทั้งที่ลงเกส์จริงจะ  5  เครื่องก็แล้วแต่  มันไม่ยอมครับ   แต่หากในร้านมี  5  เครื่องจริง    ก็ไม่น่ามีปัญหาครับ   

สรุปของผมเมื่อก่อนมี  25  ลดมา  21  ( ตอนลดมา 21 เครื่องได้ )  พอตอนนี้จริงมีเครื่องให้บริการ  18  เครื่องผมของลด  มันไม่ยอม  ทีแรกบอกได้  พอโอนเงินไป  18  เครื่องดันบอกไม่ได้  ไอ้เราก็ โง่ โอนไปแล้วเลยต้องโอนส่วนที่เหลือไป    แค้นมากครับ :punch: :punch: