บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: พี่ๆคะระหว่างเช่าคอม กับซื้อคอมมาเปิดร้านเองอันไหนคุ้มกว่าคะ  (อ่าน 4649 ครั้ง)

mai8888

• บุคคลทั่วไป
มีพี่มาถาม...หนูก็ยังไม่ค่อยแน่ใจ เลยขอคำปรึกษาพี่ๆหน่อยคะ
เห็นเค้าบอกว่าอยากลองเปิดสัก 2 - 3 ปี แล้วเด่วนี้กี่ปีมันคืนทุน คะ
แล้วถ้าเช่าคอม มันจะดีกว่าอะป่าวพอดีพี่สาวซ่อมคอมไม่เป็น

:kissy: ลอยกระทงกะเด็กๆหรือป่าวคะพี่ๆ :kissy:

http://netandgame.blogspot.com/

ออฟไลน์ tunaparty

• นักเรียนมัธยม
เคยคิดเช่าเครื่องเค้าเหมือนกันแต่ว่ากลัวไม่คุ้มเลยจัดสเปกเอง
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ~<<<SALAPAO>>>~

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • WwW.SiamCafe.NeT
จัด spec เอง รวมจอประมาณ 15000 ครับ อาจจะขึ้นลงนิดหน่อย
ได้ spec แรงๆด้วยครับ

ผมว่าถ้าระยะยาว เช่าคงไม่คุ้มครับ  :hehe:

samartLOTUS

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
เช่าน่าจะดีน่ะ แต่ลูกค้าต้องหนาแน่นหน่อย  คือที่ร้านผม พอสเปคใหม่มา ตัวเก่าอืดทันทีเลยสังเกต เกมส์ใหม่ๆ สเปคสูงขึ้นเรื่อยๆ พออัพเครื่องใหม่ ของเก่า ก็ขายยาก นิ๊  :teary: :teary: :wah:

kito197

ชื้อเอาดีกว่าคับ

sab_bancha

ถูกใจมากเลย...ขอบพระคุณอย่างสูง
         เป็นกำลังใจให้คร๊าบ  thank you very much  :lol:   :roll: 
                 :roll: ไม่ขออะไรอยากได้แค่คำขอบคุณ  :roll:
  :oops: การโหลดเป็นหนึ่งในสิ่งที่วิเศษที่สุดของข้าพเจ้าขอบคุณครับถูกใจมากครับ  :lol:
WWW.DUDEESERVICE.COM    :roll:  :oops:  :lol: www.dudeeservice.com
+++++++++++++++++++++************************+++++++++++++++++++++

sab_bancha

ถูกใจมากเลย...ขอบพระคุณอย่างสูง
         เป็นกำลังใจให้คร๊าบ  thank you very much  :lol:   :roll: 
                 :roll: ไม่ขออะไรอยากได้แค่คำขอบคุณ  :roll:
  :oops: การโหลดเป็นหนึ่งในสิ่งที่วิเศษที่สุดของข้าพเจ้าขอบคุณครับถูกใจมากครับ  :lol:
WWW.DUDEESERVICE.COM    :roll:  :oops:  :lol: www.dudeeservice.com
+++++++++++++++++++++************************+++++++++++++++++++++