บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ปัญหา เกมส์ ปังย่า /Sudden /audition  (อ่าน 2757 ครั้ง)

ออฟไลน์ เหล้าย้อมใจ

• นักเรียนประถม
ปัญหา เกมส์ ปังย่า /Sudden /audition
« เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 10:33:39 am »
1.ปัญหาของปังย่า ลงเกมส์โหลดแพทเข้าเล่น ได้  Mark (ใช้Undo)  เริ่มเข้าเกมส์ใหม่ ขึ้นว่า ดาวน์โหลดล้มเหลว ปรกติเล่นได้เพิ่งมาเป็นตอนSS4
2.ปัญหาของSudden ปลดล็อคUndo ลงเกมส์ โหลดแพท เข้าเล่นได้ ออกจากเกมส์ ทำการมาร์ค   เริ่มเข้าเกมส์ใหม่ ตอนอยู่หน้าโหลดแพท เด้งหาย
3.ปํญหาของAudition ปลดล็อคUndo ลงเกมส์ โหลดแพท เข้าเล่นได้ ออกจากเกมส์ ทำการมาร์ค เริ่มเข้าเกมส์ใหม่ ตอนอยู่ในเกมส์ไม่เป็นไรแต่พอเข้าห้องเต้น เด้งหลุด
ท่านใดมีทางแก้ไข อย่างไรช่วยแนะนำด้วยครับ
Signature cleanned by Admin

0866718705

• บุคคลทั่วไป
Re: ปัญหา เกมส์ ปังย่า /Sudden /audition
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 21, 2008, 01:41:40 pm »
 ??? เอาแบบผมนะครับ...เพราะเคยเจอมาแล้ว...

ลองลงน๊อดดูนะครับ เวอร์ 2.79 น่ะ...สแกนดูครับ...

เมื่อสแกนเสร็จแล้วคุณจะพบไวรัสมากมาย...บางอันก็ดีลีท บางอันก็คลีน...จนเสร็จ....

อย่าเพิ่งเอาน๊อดออก...ให้ลงพวกล็อคไดร์ฟซี ....จนกระทั่งจะรีสตาร์ทรอบสุดท้าย....ของผม อาร์จี จะรีสองรอบ...

ผมจะรีรอบสอง....ถึงได้ถอดน๊อดออก...เข้าเกมส์ได้ตามปกติทุกเกมส์ครับ...

พบว่า....จากการคาดเดา...น่าจะเจอไวรัสในวงแลนน่ะครับ...เพราะผมล็อคแค่ไดร์ฟซีเฉย ๆ เพื่อให้ไดร์ฟ ดี อัพแพทได้ตามปกติ...

ขอให้โชคดีครับ

finity1616

• บุคคลทั่วไป
Re: ปัญหา เกมส์ ปังย่า /Sudden /audition
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 22, 2008, 06:19:41 am »
ผมก้อว่าน่าจะเป็นเพราะไวรัส