เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยทีครับ เข้าpassword ของเราเตอร์ SMC7940BEA ไม่ได้  (อ่าน 2436 ครั้ง)

pumtuy3758

• บุคคลทั่วไป
ช่วยทีครับ เข้าpassword ของเราเตอร์ SMC7940BEA ไม่ได้ ปกติ password มันคือ SMCADMIN แต่ไม่ทราบว่าไครไปเปลี่ยน อะไรหรือเปล่าทำให้เข้าไม่ได้ผมก็เลยไม่รู้จะเข้าไงเซ็ตไรไม่ได้เลย  พอจะมีวิธี ทำให้รู้ password ไหมครับ

ออฟไลน์ Built_in

• นักเรียนมัธยม
Re: ช่วยทีครับ เข้าpassword ของเราเตอร์ SMC7940BEA ไม่ได้
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 05, 2007, 03:08:12 pm »
ฮาร์ดรีเซต ...ไปเลยครับ...หุหุ...แล้วค่อย set ใหม่
Signature cleanned by Admin