เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ติดไวรัส หรือป่าวครับ ทุกครั้งที่เข้าวินโด้ จะฟ้องเกี่ยวกับ TEMP2.exe  (อ่าน 2962 ครั้ง)

hellboy_zjee

• บุคคลทั่วไป
ติดไวรัส หรือป่าวครับ ทุกครั้งที่เข้าวินโด้ จะฟ้องเกี่ยวกับ TEMP2.exe
ผมลองลงวินโด้ใหม่แล้วครับ แต่ถ้าก๊อปข้อมูล จากไดว์อื่นกลับมาใช้งาน
กลับเป็นเหมือนเดิมจะฟ้องเกี่ยวกับ TEMP2.exe
ลองใช้แสกนไวรัสหลายตัวแล้วครับไม่เจอเลย
รบกวนพี่ๆๆด้วยนะครับ

inse

มันเปนไวรัสชัวร์ครับ ผมเพิ่งแก้ให้ลุกค้ารายนึงไปไม่นานนี้ ลอง ยกเลิกไม่ให้มันทำงานดุก่อนนะครับ แล้วก้อค่อยเอา Spy ware doctor แสกนออกเอา

Athlon

ผมใช้ Nod 32 สแกนครับ ถอนรากถอนโคน เป็น ไวรัสครับ

MaiABS

ผมใช้ Nod 32 สแกนครับ ถอนรากถอนโคน เป็น ไวรัสครับ

ผมก็ใช้เหมือนกันครับ NOD32 เจอว่าเป็นไวรัส
ตอนแรกนึกว่าแผ่นเซตอับวินโดว์ส มีปัญหาซะอีก