เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใครพอมี คู่มือ koobi cms บ้างครับ  (อ่าน 3318 ครั้ง)

dingding

• บุคคลทั่วไป
ใครพอมี คู่มือ koobi cms บ้างครับ
« เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 02:40:28 pm »
ใครพอมี คู่มือ koobi cms บ้างครับ

ขอบคุณ ล่วงหน้าครับ

toonnaja

• บุคคลทั่วไป
Re: ใครพอมี คู่มือ koobi cms บ้างครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มกราคม 28, 2008, 06:37:23 pm »
สนใจอยากทำเหมือนกันสวยดีครับ แต่มันเป้นของเยอรมันนิครับ แต่มีคนไทยเอามาทำเยอะน่ะครับ ถ้ามีแบบฉบับไทย เหมือน cms ทั้วไปนี้ผมว่าจาลองเล่นเหมือนกันคับ