เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอโปรแกรม Comfrog พร้อมคีเปิด 100 จอ ครับ  (อ่าน 2343 ครั้ง)

sutep

• บุคคลทั่วไป
ขอโปรแกรม Comfrog พร้อมคีเปิด 100 จอ ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 06, 2009, 05:59:36 am »
 :(    ขอความกรุณาครับคือผมอยากได้โปรแกรม Comfrog  แบบเล่น 100 จอได้ครับ
ท่านใดพอจะแบ่งปันได้บ้างครับ  คือผมชอบเล่น  comfrog   แต่ไม่มีเงินซื้อ  โค๊ต  100  จอครับ
ท่านใดไม่สะดวก  ส่งมาทาง   E-mail  ก็ได้ครับ 
ขอขอบคุณที่ทุกท่านกรุณา
      เด็กหัดเล่น    wah
[email protected]