เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเกี่ยวกับ ncafe หน่อยครับ เชื่อมต่อเครื่องแม่แล้วเมาท์ค้าง  (อ่าน 2363 ครั้ง)

cnservice

• บุคคลทั่วไป
สอบถามเกี่ยวกับ ncafe หน่อยครับ เชื่อมต่อเครื่องแม่แล้วเมาท์ค้าง ทําไรไม่ได้

แต่พอลบ ncafe เครื่องลูกออก เครื่องจะเล่นได้ปกติเลย
ลบแล้วลงวินโดว์ใหม่แล้วไม่หาย

วอนถามผุ้รู้หน่อยครับจะแก้ไขยังไงดีครับ   
อ้อ เครื่องแม่ เครื่องที่มีปัญหาจะมีเครื่อง ติดลบด้วย    ( -5- เครื่อง5นะครับ)

ออฟไลน์ realmetro

• นักเรียนมัธยม
 :009: ปัญหานี้คุ้นๆๆ แฮะ....  :044:สันนิฐานเบื้องตน.. น่าจะเป็นที่ตัวเครื่องแล้วแหละครับ แต่นั้นก็เป็นเป็นข้อสมมุติฐานของผมเอง เพราะคุณให้รายละเอียดน้อย ครับ เช่น  ถ้าคุณคิดว่า  ncafe ทำให้เมาส์ค้าง น่าจะบอกด้วยว่า ใช้เวอร์ชั่นไหน และรายละเอียด windows ที่ใช้เป็นอย่างไง port ของเมาส์ที่คุณใช้ เป็นแบบไหน เหอๆ ก็นะ มันจะช่วยให้วิเคราะห์ ปัญหาของคุณได้ง่ายขึ้นอ่ะครับ
Signature cleanned by Admin