เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ด้วยความกรุณา ใครที่ มี file Window Xp Home ที่ท่าน อาจารย์ ได้ แจกไว้ตอนปีใหม่  (อ่าน 1804 ครั้ง)

ออฟไลน์ turbobot

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
สืบ เนื่องว่า ตอนนี้ ในเว็ป ที่ให้โหลด ไม่มี file ดังกล่าว ตามหัวข้อแล้วครับ แล้ว บิท ก็ ไม่มีคนปล่อย file ตัวนี้ครับ
ใคร ที่มี file ดังกล่าว  คือ Window Xp Home ที่อาจารย์ โม แจก เป็นของขวัญ ปีใหม่ ผมอยากได้มากนะครับผม
ใครมีน้ำใจ จะไปฝาก file ที่ไหน หรือว่า มี file bit ก็ได้ ที่ยัง ปล่อยอยู่นะครับ  ขอความกรุณา ช่วยที ครับ อยากได้จริง ๆ ครับ
นับถือ ใน Window ที่อาจารย์ ได้ทำไว้ จึงอยากจะได้ ไว้ใช้ เหมือนกับ ทุกท่าน ที่ ได้ใช้ครับผม

ปล. ขอบคุณทุกท่าน ที่กรุณานะครับ pray
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Window Xp Home   อ.แจกตั้งแต่ ปี 2007 นะครับและมันยังมีปัญหาสำหรับ บ้างเครื่องนะครับ (จอฟ้า บูตเข้าวินโดว์ไม่ได้ รีเครื่องตลอด ประมาณนี้ครับ)
Signature cleanned by Admin