เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: มาเล่นกัน เกมกอล์ฟออนไลน์สำหรับคนทำงาน  (อ่าน 1510 ครั้ง)

ออฟไลน์ knock

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
ผมเคยเป็นเด็กติดเกมคนนึง เล่นมาหมดทุกเกมแหละ

ตั้งแต่สมัยเกมออนไลน์เข้ามาในไทยใหม่ ๆ (ใครเคยเล่นเกมตั้งแต่สมัยแรก ๆ ผมคิดว่าอายุของคุณน่าจะมากกว่า 30 แน่นอนเลยใช่มั้ยล่ะ  555)

สมัยก่อนสบายมากถ้าได้นั่งเล่นเกมกันทั้งวันทั้งคืน แต่พอทำงานแล้วเนี่ยสิ เวลาเล่นเกมมันก็ลดลง

อีกทั้งสังขารมันก็ร่วงโรยไปตามเวลา (แต่ยังไม่เหี่ยวนะเฟ้ย) จะให้มานั่งเล่นมาราธอนแบบแต่ก่อนก็ไม่ไหว

จะหาเกมที่มันเล่นสบาย ๆ ก็หายากเกินสำหรับเกมสมัยนี้

จะแอบเล่นตอนทำงาน ถ้าเกิดเจ้านายเห็นล่ะก็ งานเข้าแน่ ๆ 

อยากหาเกมสักเกมที่ใช้เวลาสั้น ๆ ก็จบเกมได้เลยก็ไม่ค่อยจะมีให้เลือกมากนัก

จนได้มาเจอเกม Shot Online

เกมนี้ดีตรงที่ไม่ต้องนั่งเฝ้าเกมมันทั้งวัน ก็จบเกมได้ จะ เล่นคนเดียวหรือจะเล่นเป็นกลุ่มก็แล้วแต่ความสะดวก

เล่นง่ายดีไม่ต้องใช้เวลามาก  แอบเล่นในเวลางานได้สบายเลยครับพี่น้อง

อยากให้ทุกคนมาลองเล่นดูครับ  ถ้าสนใจก็เข้าไปสมัครที่  shotonline.gamescampus.co.th

แล้วเจอกันครับ

Shot Online | Gamplay Trailer 2008 | Online Golf MMOG @ gamigo