เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่่วยเหลือครับ!!!!  (อ่าน 1542 ครั้ง)

ออฟไลน์ yochikong

• นักเรียนประถม
ขอความช่่วยเหลือครับ!!!!
« เมื่อ: กรกฎาคม 16, 2012, 03:52:40 am »
ผมใช้ Handycafe Server อยู่ครับ แต่ใช้คำสั่ง Remote Management ไปยังเครื่องลูกได้เป็นบางเครื่องจะติด Error : 1001 และคำสั่ง Send File ได้เป็นบางเครื่องเท่านั้น
ล่าสุดผมลง Windows ใหม่และลงเจ้าตัวนี้แล้ว แต่แก้ไม่ได้ซักที กรุณาให้คำแนะนำหน่อยครับ
Signature cleanned by Admin