เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ใช้อยู่คับ Ncafe1.9.15.3 พอดีโดน Hack เวลาบัตรคับ  (อ่าน 3608 ครั้ง)

ออฟไลน์ Theendaof

• ปี 1 เทอม 2
วิธีปิด Firewall บน Windows XP แบบห้ามปรับ ห้ามเปลี่ยนกันเลยมัน
วิธีซ่อนRun ที่ StartMenu ทำยังไงคับสอนหน่อย
วอนผู็รู้ช่วยตอบกระทู้หน่อยคับ เด็กมันทำกันเยอะคับ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ startup

• มือใหม่
  • *
Re: ใช้อยู่คับ Ncafe1.9.15.3 พอดีโดน Hack เวลาบัตรคับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: มิถุนายน 25, 2011, 06:18:21 am »
ใช้โปรแกรม ล็อก ระบบ ติดตั้ง เครื่องclient  ผมใช้ winlock pro หน่ะครับ

ตั้งกันได้หมด จะปลด ล๊อกก็ใส่ รหัสผ่าน

หาในบิท/google ดู ครับ winlock pro