เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ  (อ่าน 1176 ครั้ง)

ออฟไลน์ maikantha

• มือใหม่
  • *
ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ
« เมื่อ: มิถุนายน 16, 2011, 02:39:35 pm »
คือว่าดิฉัน ต้องการทำ การวิเคราะห์ความเป็นไปได้ของโครงการ
โดยหัวข้อที่ดิฉันเลือก ก็คือ ร้านอินเตอร์เน็ตคาเฟ่ แต่ไม่มีความรู้ทางด้านนี้เลย
ต้องการข้อมูลเกี่ยวกับ การทำร้านอินเตอร์เน็ตคาเฟ่
เช่น สเป็คเครื่อง ค่าลิขสิทธิ์เกม ค่าสิขสิทธิ์วินโดว์ และความเร็วของเน็ตที่ใช้ 
จึงใคร่ขอความรู้ของผู้มีประสบการณ์

ปล ยิ่งล่ะเอียดมากยิ่้งดี