เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: อยากทราบว่า ipcop สามารถจำกัด bandwidth สำหรับ เข้าเวปได้ไหมคับ  (อ่าน 3756 ครั้ง)

thammarong

• บุคคลทั่วไป
คือที่ร้าน มีเน็ต อยู่เส้นเดียว เวปลูกค้า เข้าเวป บางคนดู คลิป ทำให้เกมส์ แลค ทำอย่างไงดีคับช่วยทีคับ

ออฟไลน์ hnoung

• นักเรียนมัธยม
ได้ครับ โดยลง Qos
Signature cleanned by Admin

sine939

ครับ qos ครับ สุดยอดครับ

thammarong

ทำอย่าไรคับ  แล้วโหลดได้ที่ไหน ช่วย อธิบายให้ทีคับ

ออฟไลน์ gamminey

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
http://www.siamcafe.net/board/index.php?action=downloads&d=Software%2FInternetcafeprogram%2FCafesuite

ดาวน์โหลด คาเฟ่สูทพร้อมภาษาไทย คลิ้กที่นี่ ( เฉพาะ สมาชิกที่ login เท่านั้นครับ

เข้าไปแล้ว ไม่มีอะไร ช่วยแก้ให้หน่อยครับ   ขอบคุณ
Signature cleanned by Admin

Maair

ทำได้ครับ จะกำหนดตรง qos หรือว่า กำหนดใน squid เลยก้ได้ครับ