เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: cafe suit 3.49I Restart เครื่องลูก กลับมาแล้ว Lock  (อ่าน 1900 ครั้ง)

ออฟไลน์ Wizard001

• มือใหม่
  • *
cafe suit 3.49I Restart เครื่องลูก กลับมาแล้ว Lock
« เมื่อ: มิถุนายน 11, 2011, 06:31:18 am »
cafe suit 3.49I Restart  เครื่องลูก กลับมาแล้วไม่เริ่มนับเวลาต่อให้ admin ปลดถึงเล่นต่อได้ ต้อง   pause แล้ว ถึงเริมต่อได้
เคยใช้ตัวเก่าๆ ท่าเครื่องลูก  แฮ้ง หรือ ลูกค้า  Reboot เครื่อง พอกลับมาแล้วก้ ทำงาน ต่อได้ เลย
 :095:
นั้งหาอยู่พักนึง ไม่รู้ว่า เป็น ส่วน ของ client  หรือ server  กรูรู ช่วยที่ครับ
ขอบคุณครับ