บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: 3D Ultra MiniGolf ตีกอล์ฟตัวการ์ตูนน่ารักๆ  (อ่าน 2174 ครั้ง)

ออฟไลน์ jjinwinw

• สอบภาคทฤษฎี
  • *
3D Ultra MiniGolf ตีกอล์ฟตัวการ์ตูนน่ารักๆ
« เมื่อ: มกราคม 22, 2011, 09:40:00 am »

รายละเอียด
เป็นแนวเกม Golf แบบ 3D Adventures ครับ ต้องใช้ความสามารถมากมายในการผ่านหลุมแต่ละหลุม ไม่ใช่เรื่องง่ายเลยนะ ที่จะเอาชนะในแต่ละหลุมได้ ง่ายๆ ต้องใช้ทั้งสมองในการรวมรวมความคิด จินตนาการ เยอะแยะไปหมดจนทำให้คุณปวดหัว และก็เพิ่มลอยหยักของสมองขึ้นมาอีกเกมนึง รองลงมากจาก Crazy Machines งั้นไปลุยกันเลยครับ กับ 3D Ultra Mini Golf – Adventures เกมที่นักตีกอล์ฟไม่ควรพลาด

สเปคขั้นต่ำ
CPU PIII 800Mhz
RAM 256 MB
VGA ram 64 MB
HDD 80 MB

ดาวโหลด
พาทเดียว !

พาสเวิร์ด ช่วยกันโหลดหน่อยนะครับ แค่ 2 mb เอง
คลิกเลยครับ

วิธีลง
1. โหลดมาครบทุกไฟล์แล้ว ให้คลายไฟล์ .rar ออกมา จะได้ไฟล์เป็นไฟล์ .iso
2. ใช้โปรแกรม Demon tools ,Poweriso หรือ Alcohol 120% ในการ Mount image
3. Install เกมตามปกติเหมือนเกมทั่วๆไป
4. หากมี Crack ก็ทำการ Copy ไปวางด้วยนะ
5. สุดท้ายก็เข้าเล่นเกมเลย!!!
Signature cleanned by Admin