บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: รายได้เสริมของคนเปิดร้านเน็ตมีไรกันบ้างคะ  (อ่าน 4194 ครั้ง)

mai8888

• บุคคลทั่วไป
ที่ร้านนอกจากรับปริ้นงาน พิมพ์งานแล้ว ยังรับเปิดบอท เกมส์แล้วเพื่อนๆ
มีไรแปลกใหม่มาแนะนำบ้างคะ :kissy: :P

อยากเปิดร้านเน็ทต้องอ่านถึงรู้คะ http://netandgame.blogspot.com/

ออฟไลน์ o2mini111

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Re: รายได้เสริมของคนเปิดร้านเน็ตมีไรกันบ้างคะ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 11:29:53 am »
ผมรับซ่อม และประกอบคับ ออ และยังให้บริการอินเตอร์เน็ตไร้สายภายในหมูบ้านครับ(WI-FI)ได้ค่ารายเดือนมาเสียค่าเน็ตทั้งร้านครับ อิๆๆๆ และรับทำ Presentation งานแต่งงานด้วยครับ
Signature cleanned by Admin

sab_bancha

Re: รายได้เสริมของคนเปิดร้านเน็ตมีไรกันบ้างคะ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: ตุลาคม 30, 2008, 12:32:41 pm »
ถูกใจมากเลย...ขอบพระคุณอย่างสูง
         เป็นกำลังใจให้คร๊าบ  thank you very much  :lol:   :roll: 
                 :roll: ไม่ขออะไรอยากได้แค่คำขอบคุณ  :roll:
  :oops: การโหลดเป็นหนึ่งในสิ่งที่วิเศษที่สุดของข้าพเจ้าขอบคุณครับถูกใจมากครับ  :lol:
WWW.DUDEESERVICE.COM    :roll:  :oops:  :lol: www.dudeeservice.com
+++++++++++++++++++++************************+++++++++++++++++++++

ออฟไลน์ tunaparty

• นักเรียนมัธยม
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 01:44:15 am »
ขายขนมอ่ะค่ะ บางทีเล่นsf ได้ยศเยอะ ๆ ก็ขายไปอิอิ :$$:
Signature cleanned by Admin

patcha79

« ตอบกลับ #4 เมื่อ: พฤศจิกายน 02, 2008, 02:12:55 am »
ทำงานประจำไปด้วย  แล้วเอาร้านเนตมาเป็นรายได้เสริมครับ

อย่างผมทำงานประจำด้วยทั้ง 2 คน  เลย  :shy:  :shy:

หนุ่ม

« ตอบกลับ #5 เมื่อ: พฤศจิกายน 05, 2008, 02:43:57 am »
CounterServiceOnline.com เป็นตัวแทนรับชำระค่าสาธารณูปโภคต่างๆ เช่น ค่าน้ำ ค่าไฟ ค่าโทรศัพท์บ้านและมือถือ ค่าบัตรเครดิต เป็นต้น โดยทำรายการผ่านระบบอินเตอร์เน็ต ซึ่งจะเพิ่มความสะดวกสบายและลดค่าใช้จ่ายในการดำเนินการให้กับลูกค้า……….
ชำระ ค่าไฟฟ้า , True Product , AIS & Dtac รับส่วนลดทันที 3%
สินเชื่อและบัตรเครดิต ฟรีค่าบริการ(บางรายการ)
รับสมัครตัวแทนจำนวนมาก ด่วน!
ดูรายละเอียดได้ที่
http://www.counterserviceonline.com/?owner=pooroo
086-0058286
เราทำงานกันเป็นทีมและมีลูกทีมรอต่อสายอยู่แล้วจำนวนมาก สำหรับผู้ที่ active ก่อน
โอกาสสร้างรายได้
1. ท่านสามารถตั้งเป็นตัวแทนรับชำระให้กับผู้อื่น เพื่อรับชำระค่าสาธารณูปโภค โดยได้รายได้จากค่าธรรมเนียม 15 บ. + ส่วนลด 3% จากยอดรับชำระ..!!
2. ค่าแนะนำสมาชิกใหม่รหัสละ 70 บ. ถ้าคุณเป็นผู้แนะนำตรง (ถ้าสมาชิกคนอื่นแนะนำคุณจะได้ 50 บ.) ติดตัวสูงสุด 5 รหัส ลึก 5 ชั้น = 3905*50=195,250 บ.(กรณีไม่ได้แนะนำใครเลย)
3. ค่าบริหารองค์กร ตราบใดที่สมาชิกภายใต้สายงานคุณยังรักษาสถานภาพการเป็นสมาชิก (เสียค่าบริการรายเดือน) คุณจะได้รายได้ส่วนนี้รหัสละ 20 บ. ถ้าคุณเป็นผู้แนะนำตรง (ถ้าสมาชิกคนอื่นแนะนำคุณจะได้ 15 บ.) ทุกเดือนตลอดไป = 3905*15=58,575 บ.

mai8888

« ตอบกลับ #6 เมื่อ: พฤศจิกายน 06, 2008, 11:13:13 am »
ว้าวๆๆๆ มีคนมาตอบด้วย อิอิ
หนูดีใจ เล่นSF มะเป็นอะคะ เล่นแต่เกมส์เต้น
มีใครทำ adsense บ้างมะคะ นอกจากเปิดร้านเกมส์ :shy: