บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

โพลล์

น่าเห็นใจไหมคะ

น่าเห็นใจ
0 (0%)
ไม่น่าเห็นใจ
0 (0%)

จำนวนผู้โหวตทั้งหมด: 0

ผู้เขียน หัวข้อ: เล่น SF เครื่องดับ เล่นอย่างอื่นไม่เป็นไรเลย  (อ่าน 2503 ครั้ง)

ออฟไลน์ maymaew

• นักเรียนประถม
อาการของเครื่องคือ  เล่นเกมส์ SF ไม่ได้  เครื่องจะดับทันที
แต่เล่นเกมส์อื่นได้  เปิดไว้นานๆ เครื่องก้อไม่ดับ

ลองสังเกตุจากเมื่อวาน  วันนี้เครื่องนี้เล่น SF ไม่ได้เลยค่ะ  ดับทันที
ไม่รู้เป็นเพราะสาเหตุอะไร  ขอคำแนะนำจากผู้รู้ด้วยนะคะ...ขอบคุณมากค่ะ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ esza9999

• นักเรียนประถม
  • ขี้ สง ใส -..-
Re: เล่น SF เครื่องดับ เล่นอย่างอื่นไม่เป็นไรเลย
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 07:45:09 am »
อยากรู้เหมือนกัน  omg :020: :020:
Signature cleanned by Admin

oakjarrett

• บุคคลทั่วไป
Re: เล่น SF เครื่องดับ เล่นอย่างอื่นไม่เป็นไ&
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: เมษายน 24, 2009, 08:34:20 am »
try to install again.

ทำหลายรอบแล้วค่ะ  มานไม่หายสักที..เฮ้ออออออออ