บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ทุกท่านมีวิธีจัดการพวกเกรียน กวนตีนยังงัยบ้างคับ  (อ่าน 2636 ครั้ง)

hacker89

• บุคคลทั่วไป
ทุกท่านมีวิธีจัดการพวกเกรียน กวนตีนยังงัยบ้างคับ

>:( >:( >:(  บอกเล่ากันหน่อย

ออฟไลน์ LUCK2009KTC

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ของผมดึงคอเสื้อแล้วลากออกไปนอกร้าน แล้วบอกมันว่าอย่ามาให้กูเห็นหน้าอีก
เจออีกทีเจอตีนกูแน่..
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ punnet

• มหาลัยรัฐบาล
  • รักกันไว้เถิด อย่าปาระเบิดใส่กัน
โอ๊ะๆๆๆ  โหดจาง  เป็นผมตอนแรก พูดกะมันดีๆก่อนซัก 1-2 ครั้ง ถ้าไม่เชื่อใช้บทนักเลงใส่มานมั่ง (ระวังมานใส่กลับมานะ คิคิ)

punch punch punch smoke smoke smoke :095: :095: :095:

ออฟไลน์ vizze

• VIP Group
ของผมก้อมีครับ พูดดีเลยครับ เชื่อผม ผมบอกว่า เออ น้องครับอย่าทำงี้สิครับ ขอร้องครับ ได้ไหม?? ขอบคุณครับ แล้วก้อ ยืนดูสักพัก แล้วก้อเปลี่ยนเรื่องคุย คือร้านผมถ้าเจออะไรไม่ดี จะพูดเลยครับ ไม่มีการปล่อยไว้เลย ถ้าปล่อยไว้ให้ทำนิสัยไม่ดีอีก นานไปเราจะลำบากครับ เออ ถ้าน้องทำไม่ได้รบกวนน้อง เชิญออกนอกร้านนะครับ ผมพูดมาแล้วครับ  แล้วร้านผมติดป้ายเลยครับ ผู้ไม่ใช้บริการห้ามเข้า ผมจะรับแต่ลูกค้าที่ดีครับ ใครมาไม่ดีเชิญออกอย่างเดียวครับ  ร้านผมจับลูกค้าอีกระดับนึงอ่ะครับ

ออฟไลน์ arthure21

• นักเรียนมัธยม
เอาหมอนรองก่อนแล้วค่อยตบครับ จะได้เสียงไม่ดัง แล้วเด็กจะมึนๆ(มุขล้อเล่น)

ก็พูดดีๆครับ เชิญออก พูดนิ่มๆ แต่เอาจริงแบบโหดๆ  พวกที่เกเรเราอย่าเอาไว้ครับ  เตือนก่อนว่าร้านเราไม่ให้ทำแบบนี้ ไม่ให้เสียงดังรบกวนคนอื่น ถ้าไม่เชื่อก็เชิญไปร้านอื่นครับ
เสียลูกค้าแต่ไม่เสียสุขภาพจิตครับ

มันอาจกลับมากวนตีนอยู่หน้าร้านเราบ้างเป็นบางครั้ง ก็ทำหูทวนลมไป  หมาเห่า ก็ถือซะว่าเราไม่รู้เรื่อง