หมวดหมู่แรก > บทความเก่าที่น่าสนใจ

การตั้งค่าของโปรแกรมแอนตี้ไวรัส NOD32

(1/18) > >>

jasda2003:

การตั้งค่าของโปรแกรมแอนตี้ไวรัส NOD32

มีหลายท่านสนใจหามาใช้งานแต่ตั้งค่าไม่ละเอียด พอเจอไฟล์ไวรัสก็จะเปิดหน้าต่างสีแดงฉานขึ้นมาเตือน กลางหน้าจอทำให้ตกอกตกใจกันใหญ่เลย วันนี้ก็เลยนำภาพการตั้งค่าที่น่าสนใจมาบอกกล่าวกัน ถ้าหากบริษัทผู้ขายโปรแกรมเห็นว่า ผมทำดีมีประโยชน์ก็น่าจะหนับหนุนสักปีละชุดก็พอครับ... (เหอๆ แบบงกนิดๆ คงไม่ว่ากัน)  :)

ตามรูปเลยนะครับ รูปภาพประกอบทั้งหมดมาจาก : Thaishadow

jasda2003:
ต่อๆ

jasda2003:
อันนี้เป็น ไฟล์ .PDF ลองเอาไปอ่านทำความเข้าใจดูครับ ตั้ง 108 หน้าแนะ แบบละเอียดยิบ (EN)

jasda2003:
ดูหัวข้อตามรูปเอานะครับที่ มุม ซ้ายบน ของแต่ละรูป ก็จะมีการปรับแต่งเพียงไม่กี่หัวข้อเท่านั้นเองนะครับ

kaka27:
 :)ใจจ้า

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version