หมวดหมู่สี่ > InternetCafe Software

HandyCafe 2.1.20 Full + patch = 255 Client + ภาษาไทย ..อัพใหม่แล้ว..

(1/50) > >>

virus2008:
 :erm: :erm: :erm:

อัพให้ใหม่แล้วครับ.............

โหลดแล้วก็อย่าลืมมาบอกผมบ้างนะว่ามันมีปัญหาในการใช้งานอย่างไรบ้าง เพื่อจะไม่ทำให้ธุระกิจของพวกเราสะดุด!!!!!! ง่ะ
แต่ถ้ามีปัญหาก็สามารถที่จะถามกันได้ปรึกษากันเพื่อปัญหาจะลดน้อยลงล่ะ........................................................................
เวอร์ชั่นนี้ผมก็ใช้อยู่ง่ะ ก็ยังไม่มีปัญหาเกิดขึ้นแต่อย่างใด มันสุดยอดจริงๆๆ เป็นตัวเต็มนะฟังก์ชั่นครบนะครับไม่มีปัญหาเรื่องป๊อบอัพครับ

******ภาษาไทยไม่ค่อยสมบูรณเท่ารัยนัก แต่ก็พอใจอยู่อย่างนึงคือสร้างคูปองแล้วไม่เป็นภาษต่างดาว..ภาษาไทยได้ดี...*******

Pong6966:
 :yes: :yes:

Pong6966:
 :vvv: :clap:

daung:
 :-*

panrada12345:
 :erm:

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version