เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: สนับสนุนเวปมาสเตอร์Go INter ง่ายๆแค่ช่วยอุดหนุน..กำลังจัดทำคู่มือCC Setup BY Us"  (อ่าน 39377 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net

Comiing Soon Grand Opening 

www.siamcafe.net VS www.truefaster.com =2R
โฆษณาชวนเชื่อซะขนาดนั้น

พร้อมใจกันจัดให้แบบไม่ต้องหาหลายสำนักเพราะว่าพวกผม2สำนักร่วมกันจัดให้... แบบ2  In one
ราคา3,999 บาท ส่วนที่ใครคิดว่าแพงเกินไป..ผมต้องบอกก่อนนะครับว่างานนี้ผมต้องการค่าใช้จ่ายและระดมมันสมอง...ซึ่งต้องหารกับ X คนละครึ่ง...พูดง่ายๆว่า เอา สมองผมกับ X รวมกันในราคานี้หากคิดว่าแพงไปก็..ไม่เป็นไรนะครับผม...จะทำออกมาให้เน้นการใช้งานให้มากที่สุดไม่มี บรรทัดยาวๆมาให้นั่งอ่านให้มึนตึ้บ เน้น Setup Complete อย่างเดียวเลยครับแต่ก็จะสอนถึงวิธีหรือ...หลักการขั้นพื้นฐานให้ โดยไม่จำเป็นต้องมีความรู้เรื่อง  LInux ก็ทำได้ครับ แนะนอนรับประกัน..

เตรียมพร้อมเอาไปอ่านให้หายอยากเลยเรียกได้ว่าคุ่มือนี้เเหมาะสำหรับนักวางระบบ..เพราะนี้เป็นบทความของ 2 บุคคลซึ่งเขียนออกมาจากประสพการณ์ล้วนๆ..และก็ไม่ต้องกลัวว่านำไปจะใช้ไม่ได้เนื่องจากด้วย..หลักสุตรนี้โปรแกรมหรือ Socre Code ทุกอย่างพวกผมนำมาให้ในรุปแบบ " สำเร็จรูปเรียกได้ว่าจะทั้งหมดเลยก็ได้ครับ..." อันนี้ผุ้ใช้  Linux ทราบกันดีอยู่แล้วว่าหากท่านจะนำไปพัฒนาต่อจะในเชิงพานิชยิ์ หรือไม่ก็ตามท่านจะต้องเผยแพร่ Sorce Code ทุกอย่างให้ User หรือคนอื่นนำไปเพื่อพัฌนาต่อ ตามกฎหมายสากลโลก ,ที่กำลัง อินเทรต์ ระบบ Log Files ตามกฎหมายซึ่งพวกผมปรุงแต่งมาแบบไม่มีชูรสใดๆ...ให้แล้วรัปะกันได้เว่าไม่ไปทำให้หน่วยงเครื่อง PC บ้านๆให้เป็น SERVER  หรือHDD ท่านเต็มแน่นนอนเพราะผมเองก็ไม่ชอบอยุ่แล้วเรื่องหลักฐานเนี่ย  :chuchu:

ยันไปถึงเจ้าของร้านเล็กๆทีอยากจะทำเองพวกผมทำมาให้ในรุปแบบสำเร็จรูปมาให้หมดทุกอย่างแล้วครับไม่ว่าจะป็น Squid Modyfiliey BY D.JBOM, Frox , Proxy , Loging Files System ,
..สำหรับคู่มือพร้อมระบบ serial NO. ไว้ใช้ login บนระบบเวปใหม่..( กำลังจัดทำ ) เพื่อให้ง่ายต่อการเป็น VIP User ..:ซึ่งมีไว้สำหรับ update ให้กับ User ทุกๆท่านที่ซื้อ คู่มือจากพวกผมไป...

ไม่กี่พัน ครับแต่รับประกันความคุ้มรับประกันด้วยเกรียรติของ ..คนทำเวปวงการ..มาร่วมสิบปี..เพราะผมถือโอกาส ....หายจากเรื่องปวดหัว..ของชาวบ้านมาปวดหัวเรื่องของตัวเองต่อ. :ohoh:
..ในส่วนขอบทความ..ที่ผมจะมอบให้นั้นก็อาจะมีพ่วงไปให้อีก..อาทิวิธีการ Ghost ผ่าน Lan บททุก Mainboard ด้วย USB อันเดียว..เทิคนึกการเขียน Script หรือ Bat ไฟล์ต่างๆ ทำให้ง่ายต่อการ Update เกมส์แบบทีเดียวยกร้านได้เลย,Tips การ Setu เกมศ์หรือทำตัว ติตตั้งในรูปแบบ สำหรับคุณเองโดยใช้แค่ Winrar !!!! ,, การส่งหรือการ Mornitorแบบทีเดียว ทั้งร้าน้ไม่ต้องเดินทำ..เทคนึคอีกหลายๆร้อยหลายๆพัน..Trips ที่หาที่ใหนไม่ได้แน่นอน ~~ :punch: และที่แน่ๆ Appz หรือโปรกแกรมเรียกได้ว่าคลังสมบัติ Software ใรแบบ Demo Full ซึ่งสะสมไว้ตั้งแต่ Server Web จะพังหลายปีดีดัก :mad: เอาไปให้หมดเลย ,และที่คนใหนๆอยากได้ โปรแกรมกู้ขอมูล Hardidsk ทั้งหมดบนโลกใบนี้..ผมรวบรวมไว้ให้..แบบจุใจกันไปเลย  :chuchu:  :chuchu: หรือ Tips ใหนที่อยากให้นำเสนอก็ลองเสนอความคิดเห็นมาดูครับหากว่าทำไหวก็จะจัดทำให้แต่แค่ Appz สงสัยก็อิ่มเสียดแน่นท้องจุกตายไปแล้วกระมังครับ :$$:

อาทิ :
โค๊ด: [Select]
หลักการทำงานของ Firewall
ขั้นตอนการเขียน script สำหรับระบบเน็ต 2 สายขึ้นไป
วิธีการใช้งาน iptables แบบง่าย และรูปแบบการแยกเน็ทแยกเกมส์ต่างๆกัน เช่น 2 สาย เน็ตเส้นเกมส์เส้น
3 สาย เกมส์ 1 เน็ต 2 เส้น โดย ทำเป็น บริดโหมดหมด
3 สาย เกมส์ 2 เน็ต 1 เส้น โดย ทำเป็น บริดโหมดหมด
3 สายเกมส์ 1 เน็ต 2 โดย เส้นเกมส์เป็น bridge และเส้นเน็ตเป็น static
และสามารถนำไปใช้ได้หลาย wan โดยใช้การ์ดแลน เพียง 3 ใบ ทั้งหมด
และได้มากก่า 4 สายเป็นต้นไป

รายละเอียดในคู่มือ..ส่วนวันเวลา.จะแจ้งให้ทราบนะครับ....และคิดว่าเงินไม่กี่พันบาท.เล่มนี้คงได้ให้ไปอ่านกันในรูปแบบมาจากประสพการ์ณ จริงหมดเงินไม่ไม่รูเท่าไหร่ต่อเท่าไหร่..
สุดท้ายนี้พวกผมขอเก็บตัว ..ซักระยะ ..ยังคงรับงานตามปกติ..แต่ผมคงอยู่ในฐานะ ผู้อยู่เบื้องหลัง..และยังคงกับกับและดูแลงานของตัวเองอยุ่ตามคอนเซปส์ " ไม่ได้ไม่เลิก"  :hehe:

เนื่องจากผมมีโปรเจ็กส์จะไปศึกษาต่อ ( ในรูปแบบใน..ตำรา ) ที่เมืองนอกครับ....และอาจจะไม่กลับหรือ...คงจะไปยาวไม่มีกำหนด...เพราะที่นี่ไม่มีอะไรให้ผมค้นหาแล้ว..ผมอยากไปตามความฝันของผม..

ต่อไปนี้จะนำเสนอแต่สิ่งบันเทิงแทนนะครับเพราะว่าผม....คงจะไปแบบไม่มีกำหนดกลับ...... :gbye: แต่ก่อนที่ผมจะไปผมขอถ่ายทอดวิชา..ทั้งหมด..ที่ผมสะสมมานานร่วมสิบปี..ให้กับคนรุ่นหลัง..สืบไป...ขอให้  ๛sc เป็นตำนานให้เด็กรุ่นหลังสืบไป....และเก็บไว้ตลอดไปนะครับ...... :gbye: ..ส่วน  ๛sc ผมอาจจะฝาก น้องชายผมดูแลต่อไป  ๛9boom: และก็ให้เพื่อน...น้อง...ที่ผมรักมาก..คนนึง .MR.X...ซึ่งเป็นคนที่ผมไว้ใจมากที่สุด...ดูแล SERVER ของผมให้ต่อไป....( ใจจริงผมไม่ค่อยอยากจะบอก...เท่าไหร่..แต่ผมมีเหตุจำเป็นหลายอย่างที่ไม่สามารถบอกได้...  :teary:
ขอบคุณครับ ขอบคุณจริงๆที่ติดตามผลงาน..ของผมและพ้องเพื่อน..มานานหลายปี...ขอบคุณจริงๆครับ..

...ใครสนใจหนังสือล่มนี้ลงชื่อสั่งจองไว้ได้เลยครับรับรองได้ว่า..มันไม่มดแค่นี้แน่นอนมีต่ออีก...ภาคหน้า..HotSpot Billing อาจจะตามมา..แต่ขอทีหละโปรเจ็กส์ก่อนเพราะแต่หละงานเล่นเอาจุกพอสมควร...ซึ่งจะได้สิทธิ์นี้เฉพาะ S/N ที่ได้รับคู่มือไปเท่านั้นครับ ++ :what:

ใครสนใจ.มั่งครับปลสำหรับ VIP , User ในเวปผม..คงไม่ต้องออกตัวคิดว่าน่าจะเหมาหมดแน่นอน ๛sc :kiki: และอื่นๆอีกมากมาย..จะมานำเสนอส่วนขอผมต่อ..ทั้งหมดนี้เอาไปเลยในราคา  3 ,xxx บาท พร้อม S/N ไว้สำหรับลงทะเบียนในเวปไซค์รูปแบบใหม่ของทั้ง 2 เวป  :kiki: :kiki:

MR.X  ,MR.BOM Conntact Here

อ่านรายละเอียด..+ อยากได้คู่มืออะไรในเล่มนี้ รีเคสส์มาเลย D.JBOM จาดห้าย หาทุนไปเรียนหลักสูตร..! :umm: ในตำรา.ที่เมืองนอก..อยากสนับสนุน เวปมาเตอร์เพี้ยนๆคนนี้ไปจบเมืองนอกจะ DC.ไม่ Dogไม่รู้แล้วงานี้  , Administartor, เจ้าของ  ๛sc Network ไปเรียนเมืองนอกกับเขา.. :shout:

รับประกันใช้งานได้จริง.และทำมาให้ในรูปแบบแทบจะเรียกได้ว่าสำเร็จรูปมาให้เลยไม่ต้องรู้คำสั่งอะไรมากมายก็ได้ไม่ต้องมาจด Scrpts เองให้ปวดหัว Copy โดยการพิมพ์คัดลอกให้ตรงตำรา.แล้วนำไป Patse จบ อะไรประมาณนี้ก็ได้ครับ :mad:

คลิ้กดูรายละเอียดของบทความ( จะตามมา Upate สมทบทุน..MR.X ภายหลังสำหรับเนื้อหาซึ่งบางตอนอาจจะ

ยิ่งกว่าละครแต่นี่ก็..คือชีวิตจริงของผู้ชายคนหนึ่ง..โดยจะพยายามบรรยายหรือเขียน..ในสไตล์สยามคาเฟ่ให้มากที่สุด ( ในส่วนเนื้อหาของผม..โดยจะเน้นการใช้งานหรือปฎิบัติจริงเป็นหลัก...เนื่องจากเป็นคัมภีร์ซึ่งกลั่นออกมาจากประสพการณ์ทำงานล้วนๆ...และค่อนข้างจะนานพอสมควร.....ผมจึงมีความไฝ่ฝันว่าจะไปศึกษาล่ำเรียนวิชา...ทางด้านคอมพิวเตอร์..ที่เมืองนอก..เนื่องจากที่นี่..ไม่มีอะไรที่ผม..จะค้นหาแล้วอยากจะไปเปิดโลกทัศน์ใหม่....ใครสนใจก็ลงชื่อไว้ก่อนล่วงหน้าก็ได้นะครับส่วนหากใกล้เสร็จ...ก็จะมาประกาศให้ทราบโดยทั่วกันอีกทีหนึ่ง...ขอบคุณทุกๆท่านที่ติดตาม...ผลงานมาโดยตลอด..ทั้งความช่วยเหลือต่างๆ....นา..น้ำใจไมตรี และมิตรภาพ..ซึ่งในช่วงระหว่าง 2 เดือนกว่า ที่ผมหายไป...เนื่องจากประสพปัญหาค่อนข้างสาหัสไม่ว่าจะเรื่อง Hardware หรือ เรื่องใดๆก็ตาม..ทำให้ผมได้เรียนรู้อะไรหลายๆอย่าง..จึงมีความคิดว่าอยากจะขอไปศึกษาต่อที่ต่างประเทศจักดีกว่า...เกิดว่าผมมีโอกาสได้กลับมาก็จะนำวิชาความรุ้ที่ได้มา...มาทำประโยชน์ให้สังคมได้บ้างไม่มากก็น้อย..ขอบคุณครับ

http://www.truefaster.com/service.html 

ปล..วันและเวลา..จะแจ้งให้ทราบอีกทีนะครับสามารถสั่งซื้อได้การโอนเงินเข้าบัญชี..แล้วจะทำการจัดส่งคู่มือซึ่งจัดทำอย่างดีพร้อมรูปเล่มสวยงามพร้อม CD + Serial สำหรับ Login เข้า Board Gold VIP MEMBERS เพื่อดาวน์โหลด Scrtip แล้ว APPZ รวมถึง Tip ต่างๆที่ผมจะทยอย Update ตามให้ทีหลังนะครับ
ตอนนี้จัดทำไป 90 % แล้วครับเหลือแต่ส่งให้โรงพิมพ์ จัดรูปเล่ม..ส่วน Intro หรือ คำนำไม่ต้องห่วงครับงานนี้ผมละเลงเอง รับรองกว่าอ่านไปทั้งได้สาระและก็ไร้สาระไปในตัว  :laugh:

ขอบคุณเพื่อนๆน้องๆพี่ๆ ทุกๆคนนะครับที่ให้ความสนใจกันอย่างล้นหลาม...
MR.BOM / MR.X

ออฟไลน์ CYberZonE

• VIP Group
Re: แจกจนหมดตัวแล้ว..ที่เหลือขอเก็บไว้ขายหน่อย.
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2008, 02:28:18 pm »
ได้เวลาสนับสนุนคุณบอมแล้วครับ ขอจองก่อนเลย  :vvv:
Signature cleanned by Admin

popopopo

• บุคคลทั่วไป
จองด้วยฮับ ช่วงนี้พอมีเงินบ้าง  :$$:

offnet

>:(  เอาด้วยคนครับ :blabla:

ออฟไลน์ SayHi.Net กาญจนบุรี

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
  • ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
หาเรื่องเสียเงินอีกแล้วเรา 3,555 บาท  :wah:

จองด้วย1ที่

joenetcafe

จองด้วยคร้าบบ อยากทำเองเป็น เพราะคุณบอมไม่ว่างให้ถามซะที เหอๆ งานเย๊อะ :ieie:

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
จองด้วยคร้าบบ อยากทำเองเป็น เพราะคุณบอมไม่ว่างให้ถามซะที เหอๆ งานเย๊อะ :ieie:

ของคุณยังเป็ commnunitry อยู่ ผมเลย remote ไปแก้ไขให้ log ไฟล์ลองดูนะครับพิมพ์ ip Address ของ SERVER คุณทาทิ

http://192.168.1.100/report นั่นหละครับ log ไฟล์ตามกฏหมาย

ออฟไลน์ cybercomnet

• ขอเป็นแค่น้ำครึ่งแก้วที่เติมเท่าไหร่ก็......ไม่เต็ม
 :yes:โอ้พระเจ้าๆๆๆๆๆยอดมากครับท่านบอม :pray:

tattoo

:what: เท่าไรคับเจ้านาย

ออฟไลน์ X`Movie

• [ - Intania ` inside - ]
  • ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
 :vvv: เดี๋ยวไปปั้มเงินก่อนนะคร้าบ  :vvv:

viboonsak

เข้าคิวรอคร๊าบบบบบบบบบ  :wow:

toun

อุดหนุนๆ แน่นอนคร้าฟฟฟฟฟ  :ieie:

ออฟไลน์ kakalot10

• **
 :kiki:  แล้วจะรออะไรอีกหล่ะ ต่อคิวๆ

pongnetza

ผมจองคนหนึ่งคับ ไม่อยากไปอบรมมันแพง เอาหนังสือดีกว่า ชั่วกว่าเยอะคับท่าน
ยังไงถ้าเสร็จเมื่อไหร่อย่าลืม  pm มาบอกผมด้วยนะคับท่านจะรอ :hehe:

ออฟไลน์ ttruman

• **
ไม่จองได้ป่าว ออกเมื่อไรบอกด้วย

ออฟไลน์ JuniorX_ray

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
  • ความรู้ไม่มีวันที่สิ้นสุด ....
    • -
 :ieie: :ieie:
สตาฟขอส่วนลดได้ไหมคับ ^^

• admin
:ieie: :ieie:
สตาฟขอส่วนลดได้ไหมคับ ^^

จาดปาย :vvv:

aussynet

โครงการ GO Inter ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วนะครับ
ขอให้ประสพความสำเร็จในทุกๆอย่างที่ตั้งใจไว้ และเจอแต่สิ่งดีๆนะครับ  :vvv:

ปล. Melbourne น่าอยู่มากเลยครับ แรกๆอยู่กับ Home Stay เค้าก็ดีนะครับ จะได้
มีคนคอยแนะนำอะไรต่างๆให้ ไปแรกๆยังมึนๆ งงๆอยู่ ไว้อยู่ไปซะพักแล้วค่อยหาที่อยู่เองก็ได้

• admin
ใน CC 4.3 ทีทำตำราขายน่ะครับ ไม่ทราบว่าทำเป็น mail server รวมอยู่ในนั้นด้วยเลยได้รึเปล่าครับ
เผื่อบางคนอาจจะต้องการเอาไปใช้งานอื่นๆนอกจากร้านเนท เช่นใน office
ถ้าไม่วุ่นวายเกินไป รบกวนลงวิธีทำ ตั้งค่าการใช้งานในส่วนของ mail server ให้ด้วยนะครับ
เพราะอย่างใน office พ่อผมที่ต่างจังหวัดเค้ามีเนทเส้นเดียว 1M server อะไรก็ไม่มี
เห็นบ่นว่า เนทอืดมากมาย เปิดเวปดูทีนั่งรอเป็น นาที เมลล์กว่าจะอ่านได้ก็นานมาก
ถ้าได้ตรงนี้ก็ว่าจะลองเอาไปใช้ดูเผื่อจะดีขึ้นครับ

โครงการ GO Inter ใกล้เข้ามาทุกทีแล้วนะครับ
ขอให้ประสพความสำเร็จในทุกๆอย่างที่ตั้งใจไว้ และเจอแต่สิ่งดีๆนะครับ

ปล. Melbourne น่าอยู่มากเลยครับ แรกๆอยู่กับ Home Stay เค้าก็ดีนะครับ จะได้
มีคนคอยแนะนำอะไรต่างๆให้ ไปแรกๆยังมึนๆ งงๆอยู่ ไว้อยู่ไปซะพักแล้วค่อยหาที่อยู่เองก็ได้

ไม่มีปัญหาครับจ้ดให้..ไม่ต้องเป็นกีงวลว่า Webmaster จะไปต่อนอกแล้ว ระบบที่นี่ใครดูแล..เนื่องจากยุคนี้เป็นยุคอินเตอร์เนต..ต่อให้ Webmater อยุ่ไกลแค่ใหน..ก็สามารถ..Remote ไปถึงร้านท่านได้...
ขอบพระคุณ 1 ใน Sponsers ส่ง Webmaster เรียนนอก.. :clap:คุณชัยรัตน์นะครับใจตรงกับผมเลย หรือคงเป็นเพราะเหตุบังเอิญ ซะจริงๆที่ๆผมเล็งไว้ 1 ในนั้น ก็คือ เมืองนี้หละครับ   :pray:

ออฟไลน์ hsnet2007

• นักเรียนประถม
ออกเมื่อไรบอกที... :clap:

tack77

มีราคานักศึกษาที่ต้องการเรียนรู้บ้างไม๊ครับ  :love:

olenet

จัดไปครับ  :blaa: อยากได้เหมือนกันครับ

ออฟไลน์ sudlod2009

:chuchu:  ออกเมื่อไรบอกที...

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
 :ieie: คุณบอม สตาฟ ลด 20 เปอร์เซ็น ช่ายมั้ยอ่ะ  :ieie:

wittaya

ขอจองด้วยครับ พี่บอม 1 ชุด
 อ๋อพี่บอมไม่ว่างรับโทรศัพท์เลย มีปัญหานิดนึงเด๋วผม pm ไปละกันคับ

ขอให้พี่บอมสำเร็จตามตั้งใจครับ     :-*

ออฟไลน์ topkomsun

• เงินก็ต้องการเพื่อน
  • Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
 :clap: :aha: :mad: :vvv: :yes:สนใจครับสั่งได้หรือยัง ขอรายละเอียด การสั่งด้วยครับผม :kiki: :shout:

ออฟไลน์ pok123

:-* รบกวนขอซื้อเล่มหนึ่งนะครับพี่บอม ยังงัยก็จะเครับถ้าออกแล้วช่วนแจ้งด้วยนะครับโอนเงินทันทีเลยครับ

ออฟไลน์ ChoiN@Rak

• ตามหาความรักมาแสนนาน(แถวทองหล่อ)
ผมไม่มีความรู้เรื่อง linux คับ อ่านหนังสือเล่มนี้แล้วจะทำได้ไหมคับ

ออฟไลน์ pusarin

ของด้วย 1เล่ม ( แต่ คนเริ่ม หัดทำ ความรู้จาก 0 อ่าน แล้วจะทำเป็น ไหมครับ มีประสบการ์ณ เปิดร้าน แค่ 5ปี)

ออฟไลน์ wasanz

• ปี 1 เทอม 2

ออฟไลน์ chiba3

อยากทราบว่าจะต้องมีความรู้ด้านคอมระดับ จึงจะทำตามหนังสือของพี่บอมได้ครับ ผมเองรู้ พอแค่ลงวินโดว์ได้เองเท่านั้น ไม่ทราบไหวป่าวครับ เรื่องลีนุก 0 เลยครับผม :shy:

Phascharee

:urr: เห้อๆ ขอแคะกระปุกดูก่อนแล้วกัน นะ ครับ

singhanath

สนใจครับสั่งได้หรือยัง ขอรายละเอียด การสั่งด้วยครับผม  :ohoh: :chuchu:

ออฟไลน์ Killer-G

• มหาลัยรัฐบาล
ไม่มีอะไร แค่จะเข้ามาบอกว่า plawan ห่วยโคตร (หรือตูใช้ไม่เป็นหว่า??)

• admin
ผมก็ไม่มีอาจารย์ หรือผู้ให้คำปรึกษา..เฉพาะฉนั้น ผมจึงตะหนักดีเพราะปกติ มันก็ยากส์อยู่แล้วในการใช้งานเฉพราะฉนั้นผมจึงนำมาสนอง พร้อมกับคอมไฟล์ มาให้แล้วมี Soure Code มาให้เบ็ดเสร็จเลยครับเพราะสำหรับ User หน้าใหม่แต่ใจรัก,.จนไปถึงระดับ Advance สบาๆยครับ :aha:

ออฟไลน์ raochi

อยากได้เหมือนกันกำลังร้อนใจกับกฏหมายใหม่แต่ไม่มีควารู้ เรื่อง linuk เลยแล้วถ้าซื้อจะรับสินค้าได้เมื่อไรที่ไหนอย่างไรครับ อยากได้ด่วน  :ohoh: :ohoh:

ออฟไลน์ jameback

• **

ออฟไลน์ wasan

• นักเรียนมัธยม
  • สวัสดีจ้า
Re: สนับสนุนเวปมาสเตอร์ไปต่อนอกได้ง่ายๆแ
« ตอบกลับ #37 เมื่อ: สิงหาคม 23, 2008, 07:23:17 am »
รับประกันความคุ้มรับประกันด้วยเกรียรติของ ..คนทำเวปวงการ..มาร่วมสิบปี..เพราะผมถือโอกาส ..วางมือจากวงการโดยให้ลูกน้องเป็นคน.ทำงานให้แทน...

-*-  พี่บอมจะไปทำไรต่ออ่ะครับ แนะนำ รุ่นน้องๆ บ้าง จิครับ ------ กรรม ลืมดู   จะไป โกอินเตอร์

แล้วซั่งซื้อ ยังงัยครับ  ติดต่อยังงัย  เบอร์บัญชี ธนาคารไหน รายละเอียดการสั่งซื้ออ่ะครับ

ออฟไลน์ manuel

Go inter อีก 1คนอิอิสนับสนุนด้วยครับพี่บอม :ieie:

• admin
ไปหาเมีย เอ้ยมะช่ายไปหาทั่เรียนต่อครับ :erm: ที่นี่ไม่มีอะไรให้ผมค้นหาแล้ว...ไม่ว่าจะเรื่อง..เพื่อนฝูง..คนแทงข้างหลัง >:(..พลังศรัทธา :kiki:..ผมอยากจะหาอะไรแปลกๆใหม่ๆเข้าใจโลกมากขึ้น..เพราะปัจจุบันหาคนที่เข้าใจคนอย่างพวกผมแทบจะไม่มีหรือน้อยมากๆ.. :umm:

ออฟไลน์ SayHi.Net กาญจนบุรี

• ร้อยทัพหมื่นอาชา มิอาจต้านเชิงยุทธ
ตอนนี้ผมว่าสำคัญที่สุดก็คือ LOG เห็นหน้าโฆษณา มีของ ปลาวาฬ ด้วย  CC4.3 นี้ทำ LOG แบบ ปลาวาฬ ได้ด้วยหลอครับ หรือจะเป็น LOG แบบใหนพอจะอธิบายได้ใหมครับ และมีวิธีทำ LOG ไว้ให้เรียบร้อยแล้วใช่ใหมครับ ขอบคุณครับ  :kiki:

• admin
ตอนนี้ผมว่าสำคัญที่สุดก็คือ LOG เห็นหน้าโฆษณา มีของ ปลาวาฬ ด้วย  CC4.3 นี้ทำ LOG แบบ ปลาวาฬ ได้ด้วยหลอครับ หรือจะเป็น LOG แบบใหนพอจะอธิบายได้ใหมครับ และมีวิธีทำ LOG ไว้ให้เรียบร้อยแล้วใช่ใหมครับ ขอบคุณครับ  :kiki: จริง ๆ SQuid ถูกออกแบบมาเพื่อคุ่กับ Sarg หรือ  LIte SQuid มากกว่าหนะครับลองพิจารณาดู

มีแน่นอนครับละเอียดกว่าปลาวาฟ์เพียงแต่ไม่ใช้ภาษาไทยซึ่งจริงๆมันก็ไม่น่าจะใช่อยู่แล้วคนเปิด url ก็ต้องพิมพ์ภาษา English  :urr: มีหลาย Add onให้ไปเลือกลงติดตั้งเองครับ....เพราะว่าพวกผมทำมำให้นี่ก็เกิอบๆ 100 % แล้วหละเหลือแค่เหลือวิธีติดตั้งซึ่งอันนี้ทำตามคู่มือมีภาพประกอบบทความชัดเจนรวมถึงที่ให้โหลดเฉพาะ VIP หรือคนที่ซื้อหนังสือนี่ไปเท่านั้นครับจะได้รับ Serial NO. พร้อมลายเซ็น  :smoke: หากต้องการนะอิอิ :shy:

ออฟไลน์ -ïBeNtOï-

• àÇçºÁÒÊàµÍÃìÁ×ÍãËÁèËÑ´·Ó
  • VIP Group
  • ¢ÍáÁè¢Í§ÅÙ¡´Õ´ÕÊÑ¡¤¹
    • ÍÂèÒ¤ÅÔê¡à´ëÇà¨Í¢Í§´Õ
ผมเอาด้วยค้าบ 1 ชุดค้าบ พี่บอม

เสร็จแล้วประกาศเรยนะครับ วิ่งไปเอาที่ร้านเรย ...

ตอนนี้ที่ร้านใช้แบบจดชื่อไปก่อนอ่ะครับ

รีบๆ ทำนะคร้าบ รู้สึกจดชื่อเด็กๆ ไม่ยอมจดกัน แฮะๆ

• admin
ใจเย็นๆนะครับกำลังจัดทำอยู่ไม่อยากเร่งมากเดี๋ยวงานออกมาไม่สมบูรณ์..อยากจะให้ Pocket Book ซึ่งจัดทำเล่มแรกในชีวิต..ออกมาแบบไร้ที่ติ..เหมาะสำหรับเอาไปใช้งานจริง..ไม่มีอารัมบทใดๆแต่ก็ต้องแนบ Sorce ทั้งหมดเอาไว้ให้ศึกษาและวิจัยต่อหนะครับ :bbye:

toun

อ่ายินดีครับ รออยู๋เช่นกันครับ

ออฟไลน์ Lord_the_pooh

เงินผมมันพร้อมจะกระโดดออกจากกระเป๋าแล้ววววว :sleezy:

ออฟไลน์ Dynax505

โอ้...  คุ้มซื้อชุดนี้ชุดเดียว แจ้งเกิดเป็นเทพเลย  :pray:

ออฟไลน์ barton

ออฟไลน์ maxning

• **
ผม ก้ 1 ชุด นะครับ จะได้ เก่งๆๆ กะเขาบ้าง  :sleezy: :sleezy:

ออฟไลน์ mizatokung

• **
1 ที่ ละกันคับ ทำตั้งนานแล้วทำไม่ได้ พึ่งศึกษาได้ไม่นานเอง ขอซื้อเรยดีกว่า แบบว่าก๊อป ๆ ๆ และก็ก๊อป ใส่ ๆ  ๆ ลงไปก็เปนอันใช้ได้แล้วใช่มั้ยคับ  :umm:

ออฟไลน์ iceworld

รออย่างใจจดใจจ่อเลยครับ  :mad:ไม่พลาดงานนี้แน่นอน :kiki:

• admin
1 ที่ ละกันคับ ทำตั้งนานแล้วทำไม่ได้ พึ่งศึกษาได้ไม่นานเอง ขอซื้อเรยดีกว่า แบบว่าก๊อป ๆ ๆ และก็ก๊อป ใส่ ๆ  ๆ ลงไปก็เปนอันใช้ได้แล้วใช่มั้ยคับ  :umm:

ได้หมดทุกรูปแบบหละครับ จะ copy จาก หนังสื่อหรือจะนำไปเพื่อพัฒนาองค์กรของท่าน...ไม่ว่าจะเล็กหรือใหญ่.. :vvv:

ออฟไลน์ torrez111

• ผีกาก้า
  • AMD X2 4200+
ผมขอด้วยคนครับ   ยังทำ server ไม่เป็นกะเขาสักที :what:
แล้วหนังสือเหมาะกับพวกมือใหม่หรือแอ็ดวานครับ
ผมมือใหม่จริงๆๆครับ ยังทำอะไรไม่ค่อยจะเป็นมาก  :wow:

ออฟไลน์ Mnet

ขอ1ที่ครับมีแต่หนังสืออย่างเดียวใช่ไหมคร่บ

ออฟไลน์ jokack

• **
 :love:
วิทยาทานดีๆ ขอสนับสนุนครับ จอง 1 ครับ
แล้วจาเปิดขายหรือจองกันเมื่อไหร่ครับ

vayonet

ขอจอง 1 เล่มครับ
ได้เมื่อไรช่วยแจ้ง [email protected] ด้วยครับ :clap:

• admin
ขอ1ที่ครับมีแต่หนังสืออย่างเดียวใช่ไหมคร่บ

CD + Serial สำหรับ Login เช้าระบบเพื่อได้รับสิทธิ์ VIP Gold member เพื่อเข้าไปโหลด Appz conlletionทีผมสะสมไว้ทั้งโลก!!! เอาไปให้หมด กระบุงรุงช่องเลยครับ :chuchu:

apelido

จะสั่งซื้อบ้างอ่าครับต้องทำไงบ้างครับ?     ขั้นตอนการทำยากไหมครับ
เคยซื้อของที่อื่นไปทีละได้แต่ กระดาษ A4 มาปึกนึงอ่านแล้วไม่ค่อยรู้เรื่องเลย

skynet

ขอจองด้วยคนคับว่าแต่ราคาลดได้อีกมะคับ ทุนน้อย   :teary: :wah: :ohoh: :pray: :kiki:

ออฟไลน์ samuraiXX

• ขอดูและอ่านไปเรื่อย ๆ งี้แหละ
น่าสนใจ มีแบบ Demo บ้างไหมครับ  :erm: เอาใจช่วยให้งานเสร็จไว ๆ จะได้อุดหนุนอีกแรง  :yes:

chang167

ข อจอง ด้วยคนครับ ราคาลดนิดก็ดีนะครับ แล้วมันใช้สำหรับเน็ท 1 สายได้ไหมครับ :kissy:

zunao

CD + Serial สำหรับ Login เช้าระบบเพื่อได้รับสิทธิ์ VIP Gold member เพื่อเข้าไปโหลด Appz conlletionทีผมสะสมไว้ทั้งโลก!!! เอาไปให้หมด กระบุงรุงช่องเลยครับ

แล้วอย่างนี้ VIP ก็มี serial เข้าระบบไปโหลด Appz  ได้เลยหรอ จ๊ากๆๆๆๆๆๆ สุดยอด  ยังไงผมก็จอง 1 ชุดครับ

• admin
จะสั่งซื้อบ้างอ่าครับต้องทำไงบ้างครับ?     ขั้นตอนการทำยากไหมครับ
เคยซื้อของที่อื่นไปทีละได้แต่ กระดาษ A4 มาปึกนึงอ่านแล้วไม่ค่อยรู้เรื่องเลย
เนื่อเป็นการวมพลีงระห่าง tireaster+siamcafe.net รัปนะกันควาคุ้มค่จุดใจเลยครับ :ieie:
  :urr:

รับประกันว่าหากที่ใหนไม่ได้นอนครับ ราคา 3, :laugh: :laugh: แต่ได้เกิน คุ้มครับ

• admin
จะสั่งซื้อบ้างอ่าครับต้องทำไงบ้างครับ?     ขั้นตอนการทำยากไหมครับ
เนื้อหาสารถรับประกันว่าเด็ด ~~~  :sleezy:  ทำจะทำ screenshot มา Post ยั่วน้ำลายให้อีกครับ

ออฟไลน์ janasis

:shout: จอง 1 ชุดนะงับ
ว่าแต่ออกมาช้าไปป่าวอะรอมาตั้งนานนนนนนนน
จะได้เทพกะเค้าบ้าง   :ieie: :ieie:
มีตัวโปรแกรมแถมในแผ่นด้วยป่าวคะ  :what:
วางจำหน่ายบอกด้วยน๊า :$$:

Mr.X

:punch: มั่นใจได้ ในการนำเสนอ ออกมาให้อยู่ในรูปแบบที่ง่ายและเข้าใจ สำหรับคนไม่เป็นเลยก็สามารถ นำไปใช้ได้แน่นอนครับผม เพราะทำตั้งแต่เลือก server ประกอบเครื่องกันเลย

สไตล์ siamcafe แน่นอน

ปล.

ขอบคุณพี่บอมสำหรับ ทิป และโปรแกรมต่างๆมากมายๆ ที่บรรจุอยู่ใน CD

พี่เค้าเป็นคนหาโปรแกรมได้เก่งมากมาย

ออฟไลน์ kakalot10

• **
ตอนนี้ใช้ SquidNT คุณบอมมาปีกว่าแล้ว แค่ SquidNT ก็แจ่มแล้ว ยิ่งถ้าเป็น CC จะขนาดไหน อย่าให้รอนานนะ

ออฟไลน์ NoNgNoK

แล้วเน็ตเส้นเดียวมันทำได้ไหมครับ ตัวนี้อ่ะครับ :gbye:

ออฟไลน์ NoNgNoK

แล้วคนที่รับลงจะทำไงเนี่ยทำเป็นกันหมดแล้ว  :P

viboonsak

ไปเมืองนอก ย้อมผมทองไปเลยครับ เท่  :mad:

ออฟไลน์ Corner@Net

จองด้วยคนครับ อยากมีความรุกะเขามั่ง  :P

ออฟไลน์ naei

• **
 :hehe: จองด้วยคนครับ พี่ แค่ความรู้เก่าๆที่ได้จากเวบแห่งนี้ก้อคุ้มค่าแล้วครับ ยิ่งได้หนังสือไปอ่านประกอบก้อยิ่งสุดยอดครับ พี่  :vvv:

ออฟไลน์ kakyusei

• **
เสร็จแล้ว ผม จอง 1 ชุด คาบ

mang

ผมขอซื้อ 1 ชุดด้วยครับ ได้ตอนไหนแจ้งด้วยนะครับ :clap: :clap:

ออฟไลน์ Extracafe

อย่างนี้ ต้อง ลอง ???

Chipset

ออกเมื่อไหร่ บอกล่วงหน้าด้วยนะครับ จะได้เก็บเงินไว้ซื้อด้วยคนนึงครับ :pray:

ออฟไลน์ lastwizard

สนใจด้วยคนครับ ออกเมื่อไรบอกนะครับ