บทความอัพเดทในเว็บ ขออนุญาตอัพเดทช่องทาง https://fb.com/siamcafefan

ผู้เขียน หัวข้อ: ทำการส่งมอบคัมภีร์ไปให้เรียบร้อยแล้วนะครับสำหรับคนที่จะให้จัดส่ง ตาม LIST  (อ่าน 30340 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
สำหรับใครที่ไม่มีรหัสไปไปรณีย์มาให้ผมก็เลยยังส่งไม่ได้นะครับ

รบกวนส่งที่อยุ่มาให้ด้วยนอกนั้นส่งให้ไปแล้วนะครับถึงมือไปรณีย์เรียบร้อยแล้ว

เฮ้อโล่งอกไปที

ส่วนคนที่จะมานรับด้วยตัวเอง...รอ MR.X นำหนังสือมาให้ผมที่บ้านก่อนนะครับ

ค่ำๆๆๆ ค่อยมารับนะครับผม!!! :-*

ยินดีด้วยครับ ..และก็ขอประทานอภัยด้วยที่ทำให้ล่าช้า

ปล.ตอนนี้หนังสือมีเพียงพอแล้วนะครับกว่า 200 เล่ม ...ใครจะสั่งเพิ่มก็ทำตามวิธีหน้าเวปได้เลยนะครับไม่ต้องรออีกต่อไป...มีเพียงพอสำหรับทุกๆคนแล้วครับ

ขอบคุณมากครับ

จากใจ
คณะผู้จัดทำ

ยงยุทธ์ ทิพย์พิทักษ์โชค [email protected]
เอ็กส์ บัวทอง  [email protected]

ออฟไลน์ hardwingx

• ศิษย์ก้นกุฏิ ...ปี.2
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ ไร้ซึ่งนาม

ดีใจยิ่งหว่าถุกหวย :shout: รหัสไปรษณีย์หวังว่าผมคงจะส่งไปครบแล้วนะครับ ปล.นายปัญญา ภูมิผิว

timecode

• บุคคลทั่วไป
Re: ทำการส่งมอบคัมภีร์ไปให้เรียบร้อยแล้ว
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: ตุลาคม 01, 2008, 06:20:21 am »
อภิยศ คุปตานนท์

ผมจะไปตอนประมาณทุ่มอะ มะรู้จะไปเร็วเกินเปล่าครับ
พอดีจะไปธุระแถวนั้นครับ แล้วจะเลยเข้าไปรับครับ

ไม่อย่างนั้นผมเข้าไปเสี่ยงเอาแล้วกันครับ
ที่ร้านห้วยขวางใช่ไหมครับ

ก่อนเข้าไปผมจะโทรตรวจสอบกับทางร้าน อ.บอมก่อนครับ

ถ้ามีผิดพลาดประการใด ผมขอรบกวน อ.บอมโทรแจ้ง ผม ได้ไหมครับ

ปล. เบอร์โทรผม ผม pm หา อ.บอม ไว้ครับ

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
ได้ครับโทรเข้ามือถือผมก่อนก็ได้ครับผม :-*

ออฟไลน์ ngearb

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
คงไปหัวค่ำ แต่คงโทรถามก่อนนะอับ  :love:

ออฟไลน์ moommama

ของผมพี่บอมส่งให้เปล่าครับของรางวัล งิงิ เดียวลืมอีก เด็กอยากแรงแล้วงาบๆๆๆๆ แต่ต้องไปแข่ง ฟิลิปินก่ อน 3-4-5 นี้ http://www.ran.in.th/gamesite/event/ran_event01-09-2008-RTC-2008_winner.aspx

หลังกลับคงได้หนังสืองิงิ ไปเพื่อชาติครับงานนี้ http://www.ran-global.com/  :vvv:

สาธุ ที่1 กลับมาเหมือนปีที่แล้วทีเถิดดดดดดดด  :kiki:จะได้มีเงินมาอุหนุนพี่ๆทั้งสองในเล่มต่อไป  :$$: :$$: :$$: :aha:

สู้เว้ย ฮ่าๆ  :vvv: :laugh: :laugh:

• admin
ของผมพี่บอมส่งให้เปล่าครับของรางวัล งิงิ เดียวลืมอีก เด็กอยากแรงแล้วงาบๆๆๆๆ แต่ต้องไปแข่ง ฟิลิปินก่ อน 3-4-5 นี้ http://www.ran.in.th/gamesite/event/ran_event01-09-2008-RTC-2008_winner.aspx

หลังกลับคงได้หนังสืองิงิ ไปเพื่อชาติครับงานนี้ http://www.ran-global.com/  :vvv:

สาธุ ที่1 กลับมาเหมือนปีที่แล้วทีเถิดดดดดดดด  :kiki:จะได้มีเงินมาอุหนุนพี่ๆทั้งสองในเล่มต่อไป  :$$: :$$: :$$: :aha:

สู้เว้ย ฮ่าๆ  :vvv: :laugh: :laugh:

เรียบร้อยจ้า

ออฟไลน์ moommama

เรียบร้อยจ้า

ขอบขุณครับพี่ชายสุดหล่อ and ใจดี และ Mr.X ด้วยครับผม ^^  :pray:

ออฟไลน์ akenet SKP CM

• To be Administrator
  • นักเรียนมัธยม
    • akenet
หนังสือจะยังมีขายอีก เรื่อยๆหรือป่าวคัรบ.. จะหมดไหม..
ผมอยากได้มาก.. ขอเวลาเก็บตังอีกนิด กั๊กไว้ให้ผม ซักเล่มได้ไหม.. อีกสองเดือนเดี๋ยวซื้อ

timecode

ไปรับมาแล้วครับ เมื่อวานกลางคืน
หนังสือเล่มโตมากๆ  ???
แถมทุกขั้นตอนละเอียดยิบ

ขอบคุณ อ.บอม ครับ

เสาร์ อาทิตย์ นี้คงได้อ่าน ได้ทำเซอร์เวอร์ละ :love:

แล้วจะได้ส่งให้เพื่อนดูกะเค้ามั้ง  :ieie:

ออฟไลน์ jeabeam

มีชื่อใน list แต่ยังไม่ได้รับเลยจ้า มะรุตกหล่นไรป่าว ชื่อ ลัดดาวัลย์ กาญจนบัตร

• admin
มีชื่อใน list แต่ยังไม่ได้รับเลยจ้า มะรุตกหล่นไรป่าว ชื่อ ลัดดาวัลย์ กาญจนบัตร

ได้แน่นนอนครับผมส่งไปแล้ว

ออฟไลน์ aumsza

ยังไม่ได้รับ นะครับ วันนี้วันที่ 5 ตุลาแล้ว ไปเลือกตั้งกันหรือยังครับ

รอหนังสืออยุ่ครับ

ปล. ส่ง ems หรือ ลงทะเบียน ครับ
ถ้าส่งธรรมดาจะได้ทำใจ

จตุวิทย์  ไชยสังข์ ครับ

ขอบคุณครับ

ออฟไลน์ truelife

• NO.21
 :vvv:   นั่งนับถอยหลังอิอิ คัมภีร์น่าจะมาถึงตอนบ่ายวันนี้                   :sleezy:

ออฟไลน์ topkomsun

• เงินก็ต้องการเพื่อน
Re: ทำการส่งมอบคัมภีร์ไปให้เรียบร้อยแล้ว
« ตอบกลับ #16 เมื่อ: ตุลาคม 06, 2008, 02:39:03 am »
รออะไรอยู่นี้...........ไม่เข้าใจตัวเอง.........เลย

No. 24 topkomsun (นายคมสันติ์  มณฑาสุวรรณ)
ทำการโอนเงินเมื่อวันที่ 20 กันยายน 2551 จำนวน 4,049 บาท
ที่อยู่ในการจัดส่งหนังสือ  เลขที่ 99/80  หมู่ 6  ต.บ่อพลับ  อ.เมืองนครปฐม  จ.นครปฐม  73000
Tel.08-4084-8585 ,08-1351-5578

ไม่ทราบส่งมาหรือยัง
โอนเงินไปตั้งแต่วันที่20/9/51(ทีเงินนะให้รีบโอน..แต่หนังสือส่งช้าจังนี้วันที่6/10/51 (ตอนแรกบอกรอไม่เกิน 3 วันนี้มัน 2 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้รับหนังสือเลยพอกับสั่งของจากเมกาเลย))
บอกตรงๆ..ผมจะไม่ขอพูดอะไรอีก...นอกจากคำว่าเสียความรู้สึกมากๆครับ
แล้วที่บอกส่งวันพุธ ส่งแบบไหน คงไม่ใช่ ems มั้ง ผมอยู่นครปฐม วันเดียวน่าจะถึง นี้วันจันแล้วยังไม่เห็นเลย ช่วยตอบให้ความกะจ่างหน่อยเห็นถามกันหลายคนแต่ยังไม่มีคนตอบ

ป.ล.ที่หลังจัดการให้พร้อมส่งค่อยประกาศขายจะดีกว่านะ (เข้าใจหัวอกคนเสียเงินหน่อยหนังสือไม่ใช่ถูกๆแล้วยังต้องมารออีกเสียความรู้สึกครับ)
ตอบปัญหาถูกก็โดนโกงยังไม่พอ........ต้องมารออีก............โอ้ชีวิต

ออฟไลน์ karakorn

รออะไรอยู่นี้...........ไม่เข้าใจตัวเอง.........เลย

No. 24 topkomsun (นายคมสันติ์  มณฑาสุวรรณ)
ทำการโอนเงินเมื่อวันที่ 20 กันยายน 2551 จำนวน 4,049 บาท
ที่อยู่ในการจัดส่งหนังสือ  เลขที่ 99/80  หมู่ 6  ต.บ่อพลับ  อ.เมืองนครปฐม  จ.นครปฐม  73000
Tel.08-4084-8585 ,08-1351-5578

โอนเงินไปตั้งแต่วันที่20/9/51(ทีเงินนะให้รีบโอน..แต่หนังสือส่งช้าจังนี้วันที่6/10/51 (2อาทิตย์แล้วยังไม่ได้รับหนังสือเลยพอกับสั่งของจากเมกาเลย))
บอกตรงๆ..ผมจะไม่ขอพูดอะไรอีก...นอกจากคำว่าเสียความรู้สึกมากๆครับ
แล้วที่บอกส่งวันพุธ ส่งแบบไหน คงไม่ใช่ ems มั้ง ผมอยู่นครปฐม วันเดียวน่าจะถึง นี้วันจันแล้วยังไม่เห็นเลย ช่วยตอบให้ความกะจ่างหน่อยเห็นถามกันหลายคนแต่ยังไม่มีคนตอบ

ป.ล.ที่หลังจัดการให้พร้อมส่งค่อยประกาศขายจะดีกว่านะ (เข้าใจหัวอกคนเสียเงินหน่อยหนังสือไม่ใช่ถูกๆแล้วยังต้องมารออีกเสียความรู้สึกครับ)
ตอบปัญหาถูกก็โดนโกงยังไม่พอ........ต้องมารออีก............โอ้ชีวิต

ใจร่ม ๆ ครับ วันนี้ก็มาครับ...จะได้มีสมาธิในการอ่านหนังสือ ครับ

ออฟไลน์ kirtza

โอนเงินไปตั้งแต่วันที่20/9/51(ทีเงินนะให้รีบโอน..แต่หนังสือส่งช้าจังนี้วันที่6/10/51 (ตอนแรกบอกรอไม่เกิน 3 วันนี้มัน 2 อาทิตย์แล้วยังไม่ได้รับหนังสือเลยพอกับสั่งของจากเมกาเลย))

NO 19  ผมก็อยู่นครปฐม โอนเงินวันที่ 16  กันยายน 2551  แถมได้รับเมล์ตอบกลับวันนั้นเลยด้วยซ้ำ บอกตรงๆผมน่าจะอยู่ใน 50 เล่มแรกด้วยซ้ำ
สำหรับคนที่บอกใจเย็นๆ เดียวก็มาถึง ก็เพราะคุณ เพิ่งโอนเงินหรือสั่งซื้อรอบหลัง ทำให้เวลาในการรอมันสั้นกว่าคนที่โอนเงินช่วงแรกๆแต่ยังไม่ได้เนี้ยความรู้สึกมันแตกต่างกันครับ  เดียวดูวันนี้ก็รู้ครับ ว่าผมจะได้รับหรือเปล่ารอจนไม่รู้ว่ารอไปเพื่ออะไร   ผมไม่ได้จะมาว่าหรือประชดอะไรน่ะครับ
เข้าใจไว้ด้วยครับ

NO 19  ผมก็อยู่นครปฐม โอนเงินวันที่ 16  กันยายน 2551  แถมได้รับเมล์ตอบกลับวันนั้นเลยด้วยซ้ำ บอกตรงๆผมน่าจะอยู่ใน 50 เล่มแรกด้วยซ้ำ
สำหรับคนที่บอกใจเย็นๆ เดียวก็มาถึง ก็เพราะคุณ เพิ่งโอนเงินหรือสั่งซื้อรอบหลัง ทำให้เวลาในการรอมันสั้นกว่าคนที่โอนเงินช่วงแรกๆแต่ยังไม่ได้เนี้ยความรู้สึกมันแตกต่างกันครับ  เดียวดูวันนี้ก็รู้ครับ ว่าผมจะได้รับหรือเปล่ารอจนไม่รู้ว่ารอไปเพื่ออะไร   ผมไม่ได้จะมาว่าหรือประชดอะไรน่ะครับ
เข้าใจไว้ด้วยครับ

ผมก็อยู่ในชุด100 คนแรกเหมือนกันครับรอมาประมาณ2อาทิตย์แล้วเหมือนกันครับ..ไม่ใช่เพิ่งโอนครับ ผมก็กระวนกระวายเมื่อหนังสือยังมาไม่ถึงเหมือนกัน..แต่เข้าใจว่าเป็นครั้งแรกของอาจารย์ในเรื่องนี้ครับ..และบวกกับมีเรื่องร้อนๆหลายเรื่องเข้ามาหาอาจารย์ในระหว่างนั้นผมก็เลย..เอานะ...ใจเย็นๆครับ
คงมาถึงแหละครับไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้ถ้าไม่ถึงก็โทร.หาอาจารย์เอาครับ

ใจเย็นครับ ยิ้มให้ตัวเองสักหนึ่งครั้ง ครับ เดี๋ยวเสียสุขภาพจิตเปล่าๆครับ เอาสมาธิเอาไว้อ่านหนังสือเยอะๆดีกว่าครับ :vvv:

ปล.ล่วงเกินประการใดขออภัยครับ :kiki:
อันนี้ฝากอาจารย์ครับ วันสองวันเนี่ยเว็บอาจารย์เข้าช้าลงนะครับ กว่าจะโหลดอืดเลยครับ..

ออฟไลน์ kittyfield

ผมยังไม่ได้รับหนังสือเลยครับ  มีชื่ออยู่ใน list  ลำดับที่ 125   ชื่อ ธีรวัฒน์  อภิวัฒนาธรรม     ผมอยู่แค่สมุทรปราการ เอง   รอมา  5 วันแล้วนะครับ

รบกวนอาจารย์ช่วยตรวจสอบให้ด้วยครับ

ผมก็อยู่ในชุด100 คนแรกเหมือนกันครับรอมาประมาณ2อาทิตย์แล้วเหมือนกันครับ..ไม่ใช่เพิ่งโอนครับ ผมก็กระวนกระวายเมื่อหนังสือยังมาไม่ถึงเหมือนกัน..แต่เข้าใจว่าเป็นครั้งแรกของอาจารย์ในเรื่องนี้ครับ..และบวกกับมีเรื่องร้อนๆหลายเรื่องเข้ามาหาอาจารย์ในระหว่างนั้นผมก็เลย..เอานะ...ใจเย็นๆครับ
คงมาถึงแหละครับไม่วันนี้ก็พรุ่งนี้ถ้าไม่ถึงก็โทร.หาอาจารย์เอาครับ

ใจเย็นครับ ยิ้มให้ตัวเองสักหนึ่งครั้ง ครับ เดี๋ยวเสียสุขภาพจิตเปล่าๆครับ เอาสมาธิเอาไว้อ่านหนังสือเยอะๆดีกว่าครับ :vvv:

ปล.ล่วงเกินประการใดขออภัยครับ :kiki:
อันนี้ฝากอาจารย์ครับ วันสองวันเนี่ยเว็บอาจารย์เข้าช้าลงนะครับ กว่าจะโหลดอืดเลยครับ..

:vvv: :vvv: :vvv: :vvv: :vvv: 

ยังไงก็ต้องขอโทษคุณkarakorn  :kiki:  ที่พิมพ์ไปแบบนั้น พอดีพิมพ์แล้วมันหยุดไม่อยู่ :laugh:

ออฟไลน์ samuraiXX

• ขอดูและอ่านไปเรื่อย ๆ งี้แหละ
อย่างน้อยก็ยังมีเพื่อนที่ยังไม่ได้รับตำรา  หรือว่าไปรษณีย์เอาไปก็อปหว่า(อันนี้แซวเล่น)

rookiecafe

ผมก็ยังไม่ได้เลยเช่นกันก๊าบบบ.....ได้เมล์ยืนยันแล้ว ใส่รหัสไปรษณีย์ไปแล้ว มีชื่ออยู่ใน List ลำดับ 134 ครับ ผมว่า อ.บอม คงต้องไปเช๊คกับไปรษณีย์แล้วหล่ะครับ มีอะไรผิดพลาดรึเปล่า ผมสั่งของทางเน็ตบ่อยนะครับ ไม่เคยเกิน3วันทำการ ส่วนใหญ่ จะวันเดียวเพราะผมอยู่ กทม. คนส่งก็อยู่ กทม. ตรวจสอบซะหน่อยเถอะครับ เพราะว่าคนที่รอจะเสียเวลาและสุขภาพจิตเป็นอย่างมากอะครับ จะไปธุระปะปังก็ไม่สะดวก เพราะกังวลว่าของมาจะโดนตีคืน เพราะไม่มีคนรับ

จะสองโมงกว่าแล้วนะ อีกวันแล้วหรือที่ต้องคอยเก้อบ้านะ อะไรกันวะชักโมโหแล้วนะ กูจ่ายเงินนะโว้ยไม่ได้ขอฟรี

• admin
เด๊ยวจะครับเพระว่าเอ็กส์เป็นคนจัดส่งให้ใจเย็นๆนะครับ...เดี๋ยวผมจะตามเรื่องให้...เดี๋ยวนี้หละครับใจเย็นๆนะครับ..

อาจารย์ครับ ของผมขอ เลขโค๊ตขนส่งได้มะครับ..เด่วผมโทร.ไปเช็คที่ไปรษณีย์ที่อำเภอดูว่า..ถึงหรือยังครับ..pm มาก็ได้ครับ หรือแล้วแต่อาจารย์กรุณาครับ ชื่อผม กรกร พรหมตั้งครับ ลำดับที่ 86  :kiki:

เด่วผมไม่อยู่เด็กเกรียนมันเยอะเด่วเซ็นรับของแทนหล่ะยุ่งครับ.. :(ไปรษณีย์บ้านผมมันชอบแบบพอมาส่งที่ร้านแล้วชอบส่งๆแล้วรีบยื่นกระดาษให้เซ็นโดยไม่ถามอะไรเลย พอเซ็นเสร็จมันก็รับกระดาษกลับอย่างเดียวอย่างอื่นไม่สนอะครับ. :punch:.ผมเจอแบบนี้ประจำลูกค้ามาเล่นเกมส์เซ้นรับแทน :ieie: ทั้งๆที่ เวลาไปรษณีย์มาผมก็รีบเดินไปรับเอกสารแต่มันไม่รอครับ ดีนะที่โดยมากลูกค้าที่ร้านผมไม่เคยเอาไปเลย มีแค่ครั้งเดียว ที่หายของบริษทฟิวเจอร์เกมเมอร์ ดีนะที่ไม่ใช่เอกสารสำคัญอะไรมากแค่ ไอเทมเกมส์ sf

ปล. ช่วงนี้เกรียนเล่นเยอะ....พอให้บริการเกรียนมากๆผมจะติดเชื้อเกรียนซึมเข้าสู่อณูขุมขนไปเกือบทุกวัน :erm: :erm:

• NO.21
อาจารย์ครับ ของผมขอ เลขโค๊ตขนส่งได้มะครับ..เด่วผมโทร.ไปเช็คที่ไปรษณีย์ที่อำเภอดูว่า..ถึงหรือยังครับ..pm มาก็ได้ครับ หรือแล้วแต่อาจารย์กรุณาครับ ชื่อผม กรกร พรหมตั้งครับ ลำดับที่ 86  :kiki:

เด่วผมไม่อยู่เด็กตบหัวแล้วเสียงดังมันเยอะเด่วเซ็นรับของแทนหล่ะยุ่งครับ.. :(ไปรษณีย์บ้านผมมันชอบแบบพอมาส่งที่ร้านแล้วชอบส่งๆแล้วรีบยื่นกระดาษให้เซ็นโดยไม่ถามอะไรเลย พอเซ็นเสร็จมันก็รับกระดาษกลับอย่างเดียวอย่างอื่นไม่สนอะครับ. :punch:.ผมเจอแบบนี้ประจำลูกค้ามาเล่นเกมส์เซ้นรับแทน :ieie: ทั้งๆที่ เวลาไปรษณีย์มาผมก็รีบเดินไปรับเอกสารแต่มันไม่รอครับ ดีนะที่โดยมากลูกค้าที่ร้านผมไม่เคยเอาไปเลย มีแค่ครั้งเดียว ที่หายของบริษทฟิวเจอร์เกมเมอร์ ดีนะที่ไม่ใช่เอกสารสำคัญอะไรมากแค่ ไอเทมเกมส์ sf

ปล. ช่วงนี้ตบหัวแล้วเสียงดังเล่นเยอะ....พอให้บริการตบหัวแล้วเสียงดังมากๆผมจะติดเชื้อตบหัวแล้วเสียงดังซึมเข้าสู่อณูขุมขนไปเกือบทุกวัน :erm: :erm:

ถ้าได้เลขโค้ด ก็ขอด้วยนะครับ จะได้ไปเชคด้วยอ่า ของผมก็ยังไม่ได้เหมือนกัน อิอิ

ออฟไลน์ aumsza

ถ้าได้เลข tracking number ของทาง thailand post ก็รบกวนขอด้วยคนครับ

จตุวิทย์  ไชยสังข์

รอด้วยจิตสับสน (ไม่ใช่ทางเพศนะครับ

อิอิ)

เด๊ยวจะครับเพระว่าเอ็กส์เป็นคนจัดส่งให้ใจเย็นๆนะครับ...เดี๋ยวผมจะตามเรื่องให้...เดี๋ยวนี้หละครับใจเย็นๆนะครับ..

หวังว่าจะได้รับคำตอบที่น่าพอใจ ต้องการ..หนังสือ..มากกว่าคำว่า ขอโทษ ฟังเบื่อแล้วจนมันไม่มีค่า
ไม่อยากให้ความรู้สึกดีๆลดลงไปมากกว่านี้
ขอบใจสำหรับคำตอบ................รออยู่

ออฟไลน์ o2mini111

0tเซ็งเป็ด ไหนบอกว่าส่งมาตั้งแต่วันศุกร์แล้ว.....................วันนี้วันจันทร์แล้วจะ 4 โมงแล้วไม่มีคนมาส่งเลยยยยยยยอะไรกันนี้ รับ ปาก เป็นมั่น ว่าได้รับชัว ส่งมาทางไหน ชึ้แจงด้วยครับ EMS หรือฝธรรมดาครับ ถ้า ธรรมดา รออีก 4 วัน เซ้งเป็ด พลัดวันประกันพรุ้งอยู่นั้นแหละ เมื่อไหร่จะได้ครับ บอกให้หายข้องใจที่ครับ

ยังรอเหมือนกัน ยังไม่ได้รับหนังสือเรย ครับ  :blabla:

• NO.21
งืมๆ ใจเย็นๆกันน๊า พี่น้อง

มาช้า..ดีกว่าไม่มา  อิอิ

ผมก็ยังไม่ได้เหมือนกันจ้าา...

งืมๆ ใจเย็นๆกันน๊า พี่น้อง

มาช้า..ดีกว่าไม่มา  อิอิ

ผมก็ยังไม่ได้เหมือนกันจ้าา...
คุณยังไม่ได้รับ ไม่ทราบลว่า คุฦณโอนเงินไปวันไหนครับ 

• NO.21
คุณยังไม่ได้รับ ไม่ทราบลว่า คุฦณโอนเงินไปวันไหนครับ 

16กันยายน2551 ครับผม

รอตั้งนานยังรอได้ รออีกซักนิดนะผมว่า  ^_____^

เวนกำ แต่มันเสีย......นะ เราก้อโอนไป 50 เล่ม แรกนะ เนีย ไหน ไม่ได้ซะที่ แต่วันนี้ก้อหน้าจะได้ นี้น่า Ems ประเทศไทย เฮงซวย

ใจร่มๆครับเด่วมา..ไม่เป็นไรครับ..เด่วรออีกวัน

ปล.ไม่ใช่ผมเพิ่งโอนเงินครับ..กันไว้ก่อนเด่วพวกหาว่าเพิ่งโอนอิๆๆ

หวังว่าจะได้รับคำตอบที่น่าพอใจ ต้องการ..หนังสือ..มากกว่าคำว่า ขอโทษ ฟังเบื่อแล้วจนมันไม่มีค่า
ไม่อยากให้ความรู้สึกดีๆลดลงไปมากกว่านี้
ขอบใจสำหรับคำตอบ................รออยู่

ไม่มีวี่แววของหนังสือและคำตอบ

ไม่มีวี่แววของหนังสือและคำตอบ
ลองถามแบบที่ผมถามซิ รายชื่อในลิท ก้อมี ส่งแบบธรรมดา หรือ  EMS ตอบให้ชื่อนใจหน่อยเหอะ MR. X  MR. BOM

ลองถามแบบที่ผมถามซิ รายชื่อในลิท ก้อมี ส่งแบบธรรมดา หรือ  EMS ตอบให้ชื่อนใจหน่อยเหอะ MR. X  MR. BOM
หรือยังไม่ได้ส่งครับ??????????????????????ถ้าตอบว่ายัง........ชื่อนใจแน่ครับ K.o2mini111 ...........5555555555555

0tเซ็งเป็ด ไหนบอกว่าส่งมาตั้งแต่วันศุกร์แล้ว.....................วันนี้วันจันทร์แล้วจะ 4 โมงแล้วไม่มีคนมาส่งเลยยยยยยยอะไรกันนี้ รับ ปาก เป็นมั่น ว่าได้รับชัว ส่งมาทางไหน ชึ้แจงด้วยครับ EMS หรือฝธรรมดาครับ ถ้า ธรรมดา รออีก 4 วัน เซ้งเป็ด พลัดวันประกันพรุ้งอยู่นั้นแหละ เมื่อไหร่จะได้ครับ บอกให้หายข้องใจที่ครับ

ตกลงส่งวันศุกร์หรอครับ แต่เท่าที่ทราบ ส่งให้ตั้งแต่วันพุธนี่นา เอาไงกันแน่เนี้ย เท่าที่ไรกระทู้ บอกส่งให้วันพุธ แล้วก็มาบอกส่งให้วันศุกร์อีกตกลงส่งให้วันไหนกันแน่แล้วตกลงส่งให้หรือยัง ถ้าส่งแล้ว EMS หรือธรรมดา  EMSวันเดียวก็ถึง ธรรมดา 3วันถึง สำหรับจังหวัดใกล้กรุงเทพเนี้ย (นครปฐม)

16กันยายน2551 ครับผม

รอตั้งนานยังรอได้ รออีกซักนิดนะผมว่า  ^_____^

แต่ผมรอไม่ได้มันนานเกินไปแล้ว รู้ว่าเป็นครั้งแรก แต่ถ้ารู้ว่าเป็นครังแรก ก็อย่าพึ่งรีบให้โอนเงินสิ รอให้หนังสือพร้อมส่งก่อน

ถ้าได้เลข tracking number ของทาง thailand post ก็รบกวนขอด้วยคนครับ
 :nvm:
จตุวิทย์  ไชยสังข์

รอด้วยจิตสับสน (ไม่ใช่ทางเพศนะครับ

อิอิ)

ใช้ถ้าส่งแล้วขอเลขพัสดุด้วย  

no19     อภิวัต   เนาวกิติเวทย์

TahTaelCom2007

น่าจะมี update รายชื่อ ที่จัดส่งไปให้ใครบ้าง นะครับ

จะได้รู้ ว่า วันนี้ส่งไปให้ใครบ้าง...ใครยังไม่ได้ส่ง

ส่วนผมก็รอครบ 1 อาทิตย์แล้วครับ :zzz:

• NO.21
น่าจะมี update รายชื่อ ที่จัดส่งไปให้ใครบ้าง นะครับ

จะได้รู้ ว่า วันนี้ส่งไปให้ใครบ้าง...ใครยังไม่ได้ส่ง

ส่วนผมก็รอครบ 1 อาทิตย์แล้วครับ :zzz:

เห็นด้วยครับ ถ้าไม่รบกวนจนเกินไป ^_____^

• admin
ผมได้ส่งหนังสือให้เอ็กส์ไปส่งส่งไปรณีย์แล้วจริงๆครับทุกคนที่มีรายชื่อใหน LIST ถ้าไม่ใช่ EMS ก๋ยาสขะได่รับอย่างเร็วก็วันนี้ไม่ก็รพุ่งนี้นะครับไม่งั้นก็คงไม่ไดรับกันืทั้งหมดแน่ๆๆ

ผมหละกลุ้มใจจริงๆ...แต่มีใบส่งไปรณีย์ทุกไบจริงๆครับใจเย็นๆนะครับเพราะคาราวก่อน.ก็ช้าแบบนี้ครับ...

ก็ไม่รู้จะไปเร่งให้อย่างไรเหมือนกันเพราะส่งไปเยอะมากๆเกือบร้อยเล่ม..ยังไงพรุ่งนี้หากยังไม่ได้รับอีก...ผมจะไปที่ไปรณีย์เอาใบส่งไปสอบถามให้ก็แล้วกันว่ามันกี่วันถึงจะส่งถึง..ไม่ใครไดรับหนงสือซักคนแน่ๆ...

หากใครประสงค์จะขอรับเงินคืน.ก็ได้นะครับแจ้งความประสงค์มา..เพราะผมก็ส่งไปแล้วจริงๆ....ส่วนที่ส่งช้า..และตกหล่น.เพราะเจอ...เมลมาแบบ super ยัน..บางท่านส่งมาที 5 เมล..บางท่านโทรมาก็มี..บางท่านก็ไม่ได้เขียนที่อยุ่มาต้อง reply กลับไปกลับมา..ผมก็ LIST รายชื่อมาให้ดูแล้วว่าใครที่มีชื่อบ้าง...

ผมก็ไม่รู้จะทำไงเหมือนกันนะครับเพราะไม่ใช่เป็นคนไปที่ไปรณีย์ด้วยตัวเอง....เพราะ MR.X จัดการส่งให้ทั้งหมด....ใครประสงค์จะขอรับเงินคืน...เนื่องจากคิดว่าผมไม่ได้ส่งไปให้..ก็แจ้งความประสงค์มาก็ได้นะครับ..
เพราะบางท่าน..แจ้งให้ส่งไห้..แต่เกิดเปลี่ยนในมารับเอง....ทำให้หนังสือ..ส่งไปซ้อนกันเกือบ 10 เล่ม..ผมก็ไม่ได้รับหนังสือคืนเหมือนกัน...

อยากจะให้ถึงมือทุกคนเหมือนกันหละครับผมเองก็กลุ้มใจแทนจริงๆ...

จะขอโทษก้ไม่ได้เดี๋ยวโดนด่าอีก..

งั้นผมว่ารอพรุ่งนี้ดูอีกทีแล้วกันนะครับถ้าไม่ใช่ ems คราวก่อนส่งกว่าจะถึง ก็ 2-3 วัน เพราะเสาร์อาทิตย์เขาไม่นับนะครับ

รับทราบครับอาจารย์

ครับผม จะรอ ต่อไป นะครับ  :ohoh: อีกอย่างพวกผม ลูกศิษฐก้นกุฏิ ไม่ต้องการเงินคืนหรอก ครับ ต้องการ ความรู้ และ อุดหนุนอาจาร์ยบอม มากกว่า นะครับ เพราผมได้อะไร จาก เวบสยามคาเฟ่ เยอะมากครับ ต้องการตอบแทน ก็เลยอุดหนุนหนังสือ ของอาจาร์ย นะครับ :-* :-*

ปกต ที่ไปรณีย์ วันเสาร์เขาทำงาน 9.00-15.00 นะครับ(รอต่อไปครับ)

ปกต ที่ไปรณีย์ วันเสาร์เขาทำงาน 9.00-15.00 นะครับ(รอต่อไปครับ)

บ้านผมมันไม่ทำครับ...ถ้ามันจะมาส่งเนี่ยนะต้องรอเกือบๆ4โมงเย็น..

• NO.21
ผมว่าพรุ่งนี้บ่ายๆ ได้แน่นอน ถ้าเป็นอย่างงั้น อิอิ

สู้ค้าวววววว \0/

• NO.21
ครับผม จะรอ ต่อไป นะครับ  :ohoh: อีกอย่างพวกผม ลูกศิษฐก้นกุฏิ ไม่ต้องการเงินคืนหรอก ครับ ต้องการ ความรู้ และ อุดหนุนอาจาร์ยบอม มากกว่า นะครับ เพราผมได้อะไร จาก เวบสยามคาเฟ่ เยอะมากครับ ต้องการตอบแทน ก็เลยอุดหนุนหนังสือ ของอาจาร์ย นะครับ :-* :-*

เห็นด้วยอย่างยิ่งครับ มันเป็นการล่าช้าของระบบมากกว่า

ออฟไลน์ เจ้าของร้านทีโอเน็ต

• ลูกค้าคือผู้มีพระคุณ
ไม่แน่ใจว่า ผมใส่รหัสไปรษณีย์หร่อปล่าวครับ น่าจะใส่นะครับ เพราะผมทั้งเมลย์ทั้งแฟกซ์ไป 2 ช่องทางเลยนะครับ
ผม พงศ์พิทักษ์ หมั่นพลศรี นะครับ
ยังไม่มีวี่แววว่าจะมาส่งผมเลยบุรุษไปรษณีย์หนะ...

pholatip

ครับ ต้องรอด้วยความใจเย็นๆครับ ผมก็รออยู่เหมือนกันครับผม แต่ว่าลำดับที่ 144 จะได้วันพรุ่งนี้ หรือ มะรืนนี้ รึเปล่าครับเนี่ย ยังไงก็ รอ รอ รอ แล้วก็ รอครับ :zzz:

ออฟไลน์ Mnet

Mnet No.11

รอ ๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆ    มานานแล้วเหมือนกันครับ รายชื่ออันดับที่ 140 ก็ยังไม่มาเช่นกัน

• admin
สอบถามเอ็กส์ให้แล้วนะครับ..คิดว่าพรุ่งนี้อย่างช้าก็น่าจะได้รับนะครับเพราะตอนนี้ยังไม่มีใครได้รับซักคนเหมือนกัน...

ขอประทานอภัยด้วยนะครับ..

ส่วนใครที่ยังไม่ได้รับ...หลังจจากที่ได้รับหนังสือแล้วหรือไม่มีชื่อใน LIST ก็ขอให้แจ้งมานะครับจะทำการตรวจสอบแล้วรีบส่งให้

แล้วก็ขอขอบคุณ..คนที่ส่งหนังสือคืนผมมาด้วยนะครับเนื่องจาก..แจ้งให้ส่งให้แต่ประสงค์เปลี่ยนใจมารับเอง..แต่ผมก็ได้ส่งไปก่อนให้แล้ว..ก็เลยมีหนังสือที่หายไปเกือบ10 เล่ม..

หากไม่เป็นการรบกวนช่วยส่งกลับมาให้ทีครับ เพราะวว่ารุ่น Gold Edtion นั้นผมทำมาจำกัดจริงๆ ...

ขอบคุณนะครับ..อย่าพึ่งหงุดหงิดนะครับผม..ไม่ได้นิ่งนอนใจนะครับ..เพราะทกวันวันกว่าจะผมทจได้นอนนี่ต้องทำงานเกือบ 2 วันเต็มๆ...

ขอบคุณนะครับ

xxxyyyzzz

รอไปเหอะ  สักวันคงจะได้อะ 555+

รอไปเหอะ  สักวันคงจะได้อะ 555+

มีปัญญาแค่ป่วนชาวบ้านไปวัน ๆ

ยังไม่ได้รับเช่นกันครับ ปัญญา ภูมิผิว นครปฐมครับ

ครึ่งวันแล้วยังไม่มีวี่แววเลย

ใครได้รับแล้วบ้าง..................
ใครยังไม่ได้รับบ้าง................อันดับ85. No.24 คมสันติ์ นครปฐม

มาช่วยกันรายงานผลหน่อยสิครับ

• admin
คาดว่าวันนี้น่าจะได้รับนะครับ..เพราะปกติต้องใช้เวลา2-3 วัน..เพราะไม่นับเสาร์อาทิตย์..

ผมก็ภาวนาให้ได้รับกันทั่วหน้าทีเถอะครับ

สาธุ :pray:

Mr.BOM
ถ้าผมพิมท์อะไรไม่ดีอย่าถือนะ คนรอมันทรมานเข้าใจนะ

• admin
Mr.BOM
ถ้าผมพิมท์อะไรไม่ดีอย่าถือนะ คนรอมันทรมานเข้าใจนะ

ไม่เลยครับผมต่างหาก..ที่ต้องยอมรับคำตำหนิ..เพราะว่า...จัดส่งให้ล่าช้าจริงๆ

เป้นผม..ผมก็ทรมานครับ..เข้าใจครับ..อิอิ :)

Mr.Bom
ขอถามผิดกระทู้นิดนะครับ ผมลองลงCCเองหลายครับแล้ว(ยังไม่ได่รับคู่มือลองลงเอง)
ลง SCsquidSuperHeaderTurboV3 / TFFroxTornadoV5.5 แล้วแต่ทำไม SF มันไม่เก็บแพทครับ ลองลงหลายครั้งด้วยครับ
ต้องทำยังไงครับ ต้องดูตรงไหนครับรบกวนนิดครับ ช่วยทีครับ

พอดีผมติดปัญหาเลยใจร้อนอยากได้หนังสือไวๆนะครับ

• admin
Mr.Bom
ขอถามผิดกระทู้นิดนะครับ ผมลองลงCCเองหลายครับแล้ว(ยังไม่ได่รับคู่มือลองลงเอง)
ลง SCsquidSuperHeaderTurboV3 / TFFroxTornadoV5.5 แล้วแต่ทำไม SF มันไม่เก็บแพทครับ ลองลงหลายครั้งด้วยครับ
ต้องทำยังไงครับ ดูครับดูตรงไหนครับรบกวนนิดครับ ช่วยทีครับ

พราะว่ามันต้องทำการใช้งาน Transparent Proxy ไงครับผมต้องไปใส่ iptables (rc.firewall.local )ก่อนเพื่อให้มันทำงานครับผม..ไปถามใน BOARD VIP สิครับ.เดี๋ยวมีศิษย์พี่ที่เขา..ได้ทำแล้วทดลอง..มาช่วยตอบ..แบบถามตอบกันเอง..ดีไหมครับ
ปล..ผมแนะนำให้ใช้ Squid เวอร์ชี่นล่าสุดที่ผมปรุงมาให้แบบ..PERFECT  สำหรับ VIP GOLD เท่านั้นลองไปใช้ดุครับ กับ" ลาบปลาหมึกรสจัด V.3 "

ออฟไลน์ lxlutCom

• ~~ lxl u T C o n n e c T ~~
    • HUT COMPUTER
ผมก็ยังไม่ได้ครับ รอมาวันนี้ ไปรษณีย์ ส่ง ใบแจ้งหนี้มาอีกล่ะ
ไม่อยากได้เลย รอ คัมภัร์ อ. บอมครับ
เมื่อไหร่จะสิ้นสุดการรอคอยซะที

• admin
โอย,,ผม..อยากมีโดเรมอนจัง..จะได้ยืม.ของวิเศษ..ซักชิ้น..ส่งให้ถึงมือคุณ...
รับประกันได้ว่า MR.X จัดส่งให้หมดแล้วครับผม... โอมเพี้ยง....ให้ถึงเร็วๆทีเถอะครับ!!! คุณไปรณีย์ไทย...คร้าบ..

เห็นมีคนจังหวัดเดียวกันยังไม่ได้รับ ปล.นครปฐมเช่นกัน เลยอุ่นใจ ^6

มีคนนครปฐมสั่งหลายคนเลยนะนี้อยากรู้จักจังชื่อไรทำไรกันบ้างครับ...........ผม top นะครับยินดีที่ได้รู้จักครับ (มีอะไรได้ช่วยเหลือกันครับ) เราเด็กยอดแหลมพี่น้องกัน

บ่อพลับ แถวบ้านผมแต่ผมเปิดร้านแถว ม.ศิลปากร ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก อยุ่ใกล้ๆเผื่อได้แลกวิชากันครับ

บ่อพลับ แถวบ้านผมแต่ผมเปิดร้านแถว ม.ศิลปากร ครับ ยินดีที่ได้รู้จัก อยุ่ใกล้ๆเผื่อได้แลกวิชากันครับ

บ่อพลับ หมู่ไรครับ หมู่6 ปะครับชื่อไรคับ ยินดีครับ

• NO.21
วันนี้ มีใครได้รับคัมภีร์แล้วมั่งครับ ผมยังไม่ได้เลย 

รายงานตวามคืบหน้ากันมั้งน๊าา...

สู้ๆ

ผมอยู่แค่อยุธยายังไม่ได้เลยครับ....ผมส่งเอกสารไป ea และasiasoft วันศุกร์ วันเสาร์ 2 บริษัทเนี่ยได้รับของผมแล้ว

อาจารย์ช่วยเช็คด้วยครับ

วันนี้ มีใครได้รับคัมภีร์แล้วมั่งครับ ผมยังไม่ได้เลย 

รายงานตวามคืบหน้ากันมั้งน๊าา...

สู้ๆ

สงสัยวันนี้จะไม่ได้รับอีกตามเคย

ออฟไลน์ Corner@Net

ยังไม่ได้เช่นกันครับ - -*

ออฟไลน์ Mnet

อันดับ140  ก็ยังไม่มา 

• NO.21
ถ้าอ.บอม มีใบส่งไปรษณีย์ในมือ ลองเชคที่เวปไปรษณีย์สักชื่อ มั้ยครับ สุ่มดู ว่าถึงไหนแล้ว

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

จะได้รู้ว่าอยู่ตรงส่วนไหนของระบบ ดีไหมครับ ลองดูซักID    :erm:

:-*

ออฟไลน์ torrez111

• ผีกาก้า
  • AMD X2 4200+
น่าจะต้องได้รับทุกคนแล้วนะครับ  ถ้าส่งเมื่อวันศุกร์
ไปรษณีย์เขาไม่ได้ช้าหรอกครับ  :zzz: :zzz:
EMS เดี่ยวนี้วันเดียวก็ถึง ถ้าไม่ติดเสาร์-อาทิตย์นะ
ต้องถามคนส่งครับ ว่าส่งมาวันไหน
 :bored: :bored:
ผมก็รอมาเกือบ 2 อาทิตย์แล้วครับ  ยังไม่ได้เลย
อ.ช่วยตามนิดนะครับ
ขอบคุณครับ

ผมว่าคงยังไม่ส่งแน่นอนครับ ช่วยกันเช็คหน่อยครับ ถ้าส่ง EMS  ขอเลขที่ด้วยได้ไม่ครับรอยังงี้ไปเรื่อยๆ............เชี่ยแจ็ค  4.15 ยังไม่ได้อีกแล้ววันนี้ เซ็งไรดีวะเนียยยย

TahTaelCom2007

EMS ส่งวันนี้ พรุ่งนี้ก็ได้รับ ครับ :vvv:

« ตอบกลับ #79 เมื่อ: ตุลาคม 07, 2008, 09:43:00 am »
ถ้าอ.บอม มีใบส่งไปรษณีย์ในมือ ลองเชคที่เวปไปรษณีย์สักชื่อ มั้ยครับ สุ่มดู ว่าถึงไหนแล้ว

http://track.thailandpost.co.th/trackinternet/Default.aspx

จะได้รู้ว่าอยู่ตรงส่วนไหนของระบบ ดีไหมครับ ลองดูซักID    :erm:

:-*

ใช้ครับ ลองเอามาสัก1-2  ชื่อก็ได้ครับที่ส่งไปแล้วอะจะได้รู้ว่าตอนนี้อยู่ไหนแล้วทำไมยังไม่ถึงสักที