เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เมื่อสยามคาเฟ่ต้องไป...วางระบบให้ ..ที่เก็บระเบิด ( กรมตำรวจ ) :)( กลัวบึ้ม 555  (อ่าน 4326 ครั้ง)

ออฟไลน์ Admin!

• อยู่ใต้ฟ้าอย่าท้าฝน เกิดเป็นคนอย่าท้ากรรม !
  • admin
  • สัจจะคือคำขาด
    • http://www.siamcafe.net
ฟังแล้วดูแปลกๆก็ดูภาพกันเองเองหละกันครับ..ไว้ผมจะเก็บภาพมาฝากพอดีว่าต้องทำทั้งกรมเลยผุ้การสั่งมา....ครับ.. :urr: ..งานเข้า.....เลย... :fever: งานราช.....มาชมกัน..วางระบบ..กับที่เก็บ..ระเบิด..ไปวางระบบ..555

ปล.ข้อมูล..บางส่วนเป็นส่วนความลับของทางราชการผมคงนำมาเผยแพร่ไม่ได้นะครับแค่นำภาพมาให้ชมกัน...พอดีให้ได้ไปวางระเบิดเอ้ยวางระบบให้กับระเบิด... :chuchu:
ผม..มีเรื่องจะรบกวนเพื่อนๆทุกๆคนช่วยกันคลิ้ก banner เกิ้ลๆ ในเวปผมหน่อย ( ผมเขียนเชื้อเชิญไม่ได้..เพราะว่า เขาตรวจสอบ :erm: ..เพื่อนำมาเป็นค่าใช้จ่าย..SERVER แค่วันหละครั้งก็พอครับ..จะขอพระคุณมากๆ..เพราะคุณจะช่วยผมได้มากๆเลย.. [/color] :pray: :pray: :pray:

( คลิ้กที่รูปดูภาพใหญ่ได้เลยครับ )

All System Powered BY SiamCaFe network  ๛sc

bonet

• บุคคลทั่วไป
สุดยอดเลยคร๊าบบบ :clap: :mad: :mad:

trazano

งด ดูด บุหรี่...................... คลังระเบิดน่ะน้อง.................  ???

mdiskgroup

พี่เราเก่งๆจริงๆเลย  :vvv:

ออฟไลน์ ♥Monkey Pimp♥

• สยามคาเฟ่ TeamWork!
    • HI5 ÊèǹµÑÇ
Signature cleanned by Admin

ออฟไลน์ panumas2

• Vip Gold ศิษย์ก้นกุฏิ
  • ลูกสาวป่ะป๋าเอง
Signature cleanned by Admin

clack

:wow: ภาพไม่ขึ้น  :wow: