เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: เจอปัญหาเกี่ยวกับ Handy Cafe 1.16 ผู้รู้ ตอบทีครับ  (อ่าน 3862 ครั้ง)

kurudeena

• บุคคลทั่วไป
พอดี ผม ลง Handy cafe 1.1.16 Clien เครื่อง ลูก ครับ พอลงโปรแกรมเสร็จลอง รีสตาร์เครื่องดู เพื่อ ลองใช้งาน แต่ พอรีสตาร์ ขึ้นมา หน้า window  แต่ตัวโปรแกรมมันไม่รัน

auto ครับ มันขึ้น มาหน้า window ครับ ลอง ลบและลงใหม่ ก็เหมือนเดิมครับ

ใครรู้ปัญหาตัวนี้ตอบที อ่ะครับ

ออฟไลน์ ~เoฟเoฟ คาเฟ่~

• นักเรียนมัธยม
Re: เจอปัญหาเกี่ยวกับ Handy Cafe 1.16 ผู้รู้ ตอบทีครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2008, 05:06:20 pm »
แสดงว่ามันคงไม่รัน  ลองเอาช๊อตคัตโปรแกรมใส่ไปที่ Start Menu > Programs File > Start Up ใส่ไปในนี้นะครับ  จะทำให้รันขึ้นมาทุกครั้งที่เปิดเครื่อง
Signature cleanned by Admin

NEEMO

• บุคคลทั่วไป
Re: เจอปัญหาเกี่ยวกับ Handy Cafe 1.16 ผู้รู้ ตอบทีครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: พฤศจิกายน 12, 2008, 03:54:05 am »
แสดงว่ามันคงไม่รัน  ลองเอาช๊อตคัตโปรแกรมใส่ไปที่ Start Menu > Programs File > Start Up ใส่ไปในนี้นะครับ  จะทำให้รันขึ้นมาทุกครั้งที่เปิดเครื่อง
เครื่องลูกลง NOD32 หรือเปล่า งั้นแล้วให้ลบออกก่อนครับ..