เปิดรับสมัครสมาชิก webboard ตามปกติแล้วครับ

ผู้เขียน หัวข้อ: ผู้รู้ช่วยแนะนำการเซ็ตระบบแต้ม Cafesuit 3.41F ให้หน่อยครับ  (อ่าน 3004 ครั้ง)

tsunamii

• บุคคลทั่วไป
เซ็ตระบบเพิ่มแต้มให้สมาชิกใน Cafesuit ยังไงครับช่วยแนะนำหน่อยครับ ทำเท่าไหร่ก็ไม่ยอมเพิ่มให้อัตโนมัติ โดย เล่น 5ชั่งโมง แถม 1ชั่วโมง หรือ 1ชั่วโมง/ 1point และสะสมได้ 5point ฟรี 1ชั่วโมง ประมาณนี้ครับ ขอบคุณล่วงหน้าครับผม

ออฟไลน์ lekfm

• ผ่านการทดสอบเลื่อนชั้น
  • **
ตอนแรกเลย ไป ตั้งให้ระบบแต้มทำงานก่น โดยไปติกสะก่อน จากนั้น ก็กำหนดค่าดั้งนี้
1 แต้ม สำหรับ 1 ชม.
ติกที่ ปรับแต้มอัตโนมัติ
ใส่ค่า คือ จำนวนแต้ม ที่จะ แลกเป็น เวลาเช่น
5 แต้ม เป็นเวลา 1 ชม.

ร้านแถวบ้านผม  3ชม.แถม 1ชม. ไม่ก็  ชม.ละ 10 บาท
Signature cleanned by Admin